പ്രധാന വാർത്തകൾ
എൽഎസ്എസ് – യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് കുടിശിക 27.61 കോടി അനുവദിച്ചു: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടിപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ്: 23ന് വൈകിട്ട് 5വരെ അപേക്ഷ പുതുക്കാംസംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ ഉജ്ജ്വല ബാല്യം പുരസ്കാരം: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 15വരെപിജി ഡെന്റൽ പ്രവേശനം: അന്തിമ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റ് & കാറ്റഗറി ലിസ്റ്റ്നാളെ നടക്കുന്ന പ്ലസ് വൺ സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്ഫർ അലോട്മെന്റ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച്ആനക്കയത്തും പാണ്ടിക്കാട്ടും വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് അടച്ചു: മലപ്പുറത്തെ നിപ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെപ്ലസ് വൺ സ്‌കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്‌ഫർ അഡ്‌മിഷൻ 22,23 തീയതികളിൽ: ലിസ്റ്റ് ഉടൻസംസ്ഥാന അധ്യാപക അവാർഡ്: അപേക്ഷ 16വരെസ്‌കൂള്‍ അവധി പ്രധാനാധ്യാപകര്‍ക്ക് തീരുമാനിക്കാം: കോഴിക്കോട് കലക്ടര്‍മലപ്പുറം ജില്ലയിൽ നാളെ ഭാഗിക അവധി: മറ്റു 4 ജില്ലകളിലും അവധി

എൻജിനീയറിങ്,ഫാർമസി, മെഡിക്കൽ പ്രവേശനം: ഭിന്നശേഷിക്കാർക്ക് ജൂൺ 5 മുതൽ മെഡിക്കൽ ബോർഡ്‌

May 29, 2023 at 2:44 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്തെ എൻജിനീയറിങ്/ ആർക്കിടെക്ചർ / ഫാർമസി മെഡിക്കൽ / മെഡിക്കൽ അനുബന്ധ കോഴ്സുകളിലെ പ്രവേശനത്തിന് ഭിന്നശേഷി വിഭാഗത്തിൽപ്പെട്ട വിദ്യാർത്ഥികളുടെ രേഖകൾ ജൂൺ 5 മുതൽ 16വരെ പരിശോധിക്കും. രാവിലെ 10 മുതൽ
വൈകിട്ട് 3.30 വരെ തിരുവനന്തപുരം
ഗവ.നഴ്സിങ് കോളജിന്റെ
കോൺഫറൻസ് ഹാളിൽ ഇതിനായി മെഡിക്കൽ ബോർഡ് സംഘടിപ്പിക്കും.

\"\"

ഓൺലൈനായി അപേക്ഷ നൽകിയ വിദ്യാർത്ഥികൾ http://cee.kerala.gov.in ലെ omioo gloei \’KEAM-2023 Candidate Portal\’
08 \’Register for PwD Verification\’
എന്ന ലിങ്കിൽ റജിസ്റ്റർ ചെയ്യണം.
പോർട്ടലിൽ ലഭ്യമായ അറിയിപ്പ്
കത്ത്, PwD Verification Proforma
എന്നിവ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്ത് വേണം
മെഡിക്കൽ രേഖകൾ സഹിതം പരിശോധനയ്ക്ക് ഹാജരാകാൻ.
ഇതുവരെ അപേക്ഷിക്കാത്ത വിദ്യാർഥികൾക്കും മെഡിക്കൽ പരി
ശോധനയിൽപങ്കെടുക്കാം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് 0471-2525300 എന്ന നമ്പറിൽ വിളിക്കാം.

\"\"

Follow us on

Related News