പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

ഏറ്റവും അധികം \’എ പ്ലസ് \’ മലപ്പുറത്ത്: സേ പരീക്ഷ ജൂൺ 7മുതൽ

May 19, 2023 at 3:15 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

തിരുവനന്തപുരം: എസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷയിൽ ഏറ്റവുമധികം എ പ്ലസ് നേടിയത് മലപ്പുറം ജില്ല. 4,856 പേർക്ക് മുഴുവൻ വിഷയങ്ങൾക്കും എ പ്ലസ് ലഭിച്ചു. എന്നാൽ ഏറ്റവും അധികം വിജയ ശതമാനം ഉള്ള ജില്ല കണ്ണൂരാണ്. 99.94 ശതമാനമാണ് കണ്ണൂരിലെ വിജയം. കഴിഞ്ഞവർഷം ഈ നേട്ടം മലപ്പുറത്തിനായിരുന്നു. പാലാ മൂവാറ്റുപുഴ ഉപജില്ലകൾക്ക് 100% വിജയം ലഭിച്ചു. ഈ വർഷത്തെ സേ പരീക്ഷകൾ ജൂൺ ഏഴിന് ആരംഭിക്കും. ഏഴു മുതൽ 14 വരെയാണ് സേ പരീക്ഷ നടക്കുക. വിദ്യാർഥികൾക്ക് മൂന്ന് വിഷയങ്ങൾ എഴുതാം. സേ പരീക്ഷയുടെ ഫലം ജൂൺമാസം അവസാനം പ്രഖ്യാപിക്കും.

\"\"

Follow us on

Related News