പ്രധാന വാർത്തകൾ
കാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രിഎൻജിനീയറിങ്, ഡിപ്ലോമ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി യശ്വസി സ്കോളർഷിപ്പ്: വർഷംതോറും 18000 രൂപസ്കൂൾ അധ്യയന ദിവസം 220 എന്നത് കെഇആർ ചട്ടവും ഹൈക്കോടതിയുടെ തീരുമാനവും: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഗവ. ഐടിഐ പ്രവേശനം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ ഇന്നുമുതല്‍

ഏറ്റവും അധികം \’എ പ്ലസ് \’ മലപ്പുറത്ത്: സേ പരീക്ഷ ജൂൺ 7മുതൽ

May 19, 2023 at 3:15 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

തിരുവനന്തപുരം: എസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷയിൽ ഏറ്റവുമധികം എ പ്ലസ് നേടിയത് മലപ്പുറം ജില്ല. 4,856 പേർക്ക് മുഴുവൻ വിഷയങ്ങൾക്കും എ പ്ലസ് ലഭിച്ചു. എന്നാൽ ഏറ്റവും അധികം വിജയ ശതമാനം ഉള്ള ജില്ല കണ്ണൂരാണ്. 99.94 ശതമാനമാണ് കണ്ണൂരിലെ വിജയം. കഴിഞ്ഞവർഷം ഈ നേട്ടം മലപ്പുറത്തിനായിരുന്നു. പാലാ മൂവാറ്റുപുഴ ഉപജില്ലകൾക്ക് 100% വിജയം ലഭിച്ചു. ഈ വർഷത്തെ സേ പരീക്ഷകൾ ജൂൺ ഏഴിന് ആരംഭിക്കും. ഏഴു മുതൽ 14 വരെയാണ് സേ പരീക്ഷ നടക്കുക. വിദ്യാർഥികൾക്ക് മൂന്ന് വിഷയങ്ങൾ എഴുതാം. സേ പരീക്ഷയുടെ ഫലം ജൂൺമാസം അവസാനം പ്രഖ്യാപിക്കും.

\"\"

Follow us on

Related News