പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ ക്ലാസുകൾക്ക് ഇന്ന് തുടക്കം: എല്ലാവർക്കും സീറ്റുണ്ടെന്ന് മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിസംസ്ഥാനത്ത് പ്ലസ് വണ്‍ ക്ലാസുകള്‍ നാളെ മുതൽ: പ്രവേശനം ലഭിക്കാതെ ആയിരക്കണക്കിന് വിദ്യാർത്ഥികൾ പുറത്ത്ലോക ലഹരിവിരുദ്ധ ദിനം: 26ന് സ്കൂളുകളിൽ ലഹരി വിരുദ്ധ പാർലമെന്റ്പ്ലസ് വൺ പ്രവേശന പ്രതിസന്ധി: 25ന് വിദ്യാർത്ഥി സംഘടനകളുമായി ചർച്ചപ്ലസ് വൺ സീറ്റ് ക്ഷാമം: നാളെ മുതൽ എസ്എഫ്ഐ സമരത്തിന്കിറ്റ്സിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ 29വരെസ്കോൾ- കേരള ഹയർസെക്കണ്ടറി രണ്ടാം വർഷ പ്രവേശനം; തീയതി നീട്ടിപിജി പ്രവേശനം അപേക്ഷ 28 വരെ, പരീക്ഷാ കേന്ദ്രത്തിൽ മാറ്റം: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾബിഎ അഫ്‌സൽ – ഉൽ – ഉലമ ട്രയൽ റാങ്ക് ലിസ്റ്റ്: കണ്ണൂർ സർവകലാശാല വാർത്തകൾകണ്ണൂർ സർവകലാശാല യുജി പ്രവേശനം, ബിഎഡ് പ്രവേശനം, പ്രവേശന പരീക്ഷ

എൽ&ടി കൺസ്ട്രക്ഷൻ സ്കിൽസ് ട്രെയിനിങ് ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടിൽ ടെക്നീഷ്യൻ: 200 ഒഴിവുകൾ

May 6, 2023 at 2:10 pm

Follow us on

JOIN OUR WHATS APP GROUP https://chat.whatsapp.com/LgOArk3v5JW3X6wcv6DsUQ SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha

തിരുവനന്തപുരം: എൽ&ടി കൺസ്ട്രക്ഷൻ സ്കിൽസ് ട്രെയിനിങ് ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് (L&T CSTI) കൺസ്ട്രക്ഷൻ ടെക്നീഷ്യൻ തസ്തികയിലേക്ക് നിയമനം നടത്തുന്നു. ആകെ 200 ഒഴിവുകളാണുള്ളത്. അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കേണ്ട അവസാന തീയതി മെയ് 11.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ താഴെ: 

ബോർഡിന്റെ പേര്L&T Construction Skills Training Institute (L&D CSTI)
തസ്തികയുടെ പേര്കൺസ്ട്രക്ഷൻ ടെക്‌നിഷ്യൻ
വിദ്യാഭ്യാസ യോഗ്യത10th Pass
ഒഴിവുകളുടെ എണ്ണം200
പ്രായ പരിധി18 – 35 years (05/05/1988-05/05/2005)
ശമ്പളം 15000/- to 16000/-
അപേക്ഷിക്കേണ്ട രീതിഓൺലൈൻ
തിരഞ്ഞെടുപ്പ് രീതികമ്പനി മാനദണ്ഡങ്ങൾ അനുസരിച്ച്
അവസാന തീയതി11.05.2023
Notification Link CLICK HERE
Application link CLICK HERE
official website link CLICK HERE
\"\"

Follow us on

Related News