പ്രധാന വാർത്തകൾ
സൗത്ത്-ഈസ്റ്റ് റെയിൽവേയിൽ 1113 ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഒന്നുവരെഅധ്യാപകരുടെ റവന്യൂ ജില്ലാതല പൊതുസ്ഥലം മാറ്റം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ നൽകാംകേന്ദ്രീയ വിദ്യാലയങ്ങളിൽ ഒറ്റ പെൺകുട്ടി സംവരണം നിർത്തലാക്കരുത്: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅടുത്ത അധ്യയന വർഷം എല്ലാ സ്കൂളുകളിലും ഇന്റർനെറ്റ് സംവിധാനം ഒരുക്കണം: നടപടി അനിവാര്യം5000 രൂപ സ്റ്റൈപ്പന്റോടെ ഡിപ്ലോമ കോഴ്സ്: താമസവും ഭക്ഷണവും സൗജന്യംസിവിൽ സർവീസ് പരീക്ഷയ്ക്ക് ക്ലാസ് എടുക്കുന്ന 7 വയസുകാരൻ: പഠിപ്പിക്കുന്നത് 14 വിഷയങ്ങൾകേരളത്തിലെ സ്കൂളുകളിൽ അവധിക്കാല ക്ലാസുകൾ പാടില്ല: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅവധിക്കാല ക്ലാസുകൾക്ക് ഹൈക്കോടതി അനുമതി: ക്ലാസ് രാവിലെ 7.30മുതൽതുഞ്ചന്‍ പറമ്പില്‍ അവധിക്കാല ക്യാമ്പുകള്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാംസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് റോബോട്ടിക്സ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്സ്

കലാമണ്ഡലം ആർട്ട് ഹൈസ്കൂൾ പ്രവേശനം: രജിസ്‌ട്രേഷൻ തുടങ്ങി

Apr 29, 2023 at 5:19 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

തൃശൂർ: ചെറുതുരുത്തിയിലെ കേരള
കലാമണ്ഡലം കൽപിത സർവകലാശാലയ്ക്ക് കീഴിലുള്ള ആർട്ട്
ഹൈസ്കൂളിലെ എട്ടാംക്ലാസ് പ്രവേശനത്തിന് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. കഥകളി വേഷം, കഥകളി സംഗീതം, ചുട്ടി, തുള്ളൽ, കർണാടക സംഗീതം എന്നീ വിഷയങ്ങളിൽ പെൺകുട്ടികൾക്കും
ആൺകുട്ടികൾക്കും പ്രവേശനം നൽകും. ചെണ്ട, മദ്ദളം, മിഴാവ്, തിമില, മൃദംഗം, കൂടിയാട്ടം പുരുഷവേഷം എന്നീ വിഷയങ്ങളിൽ ആൺകുട്ടികൾക്കും കൂടിയാട്ടം സ്ത്രീവേഷം, മോഹിനിയാട്ടം എന്നിവയിൽ പെൺകുട്ടികൾക്കും അപേക്ഷിക്കാം. അപേക്ഷകർക്ക് ജൂൺ ഒന്നിനു 14 വയസ് കവിയരുത്.
അപേക്ഷാ ഫോമിനും കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കും http://kalamandalam.ac.in സന്ദർശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News