പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

സിമന്റ് കോർപ്പറേഷൻ ഓഫ് ഇന്ത്യ ലിമിറ്റഡിൽ ക്ലാർക്ക്/കോർഡ്-കീപ്പർ

Apr 20, 2023 at 7:26 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

തിരുവനന്തപുരം: സിമന്റ് കോർപ്പറേഷൻ ഓഫ് ഇന്ത്യ ലിമിറ്റഡ് (CCI) കരാർ അടിസ്ഥാനത്തിൽ (നിയമ വകുപ്പിൽ) ക്ലാർക്ക്/കോർഡ്-കീപ്പർ തസ്തികയിലേക്ക് നിയമനം നടത്തുന്നു. ആകെ ഒരു ഒഴിവാണ്നി ഉള്ളത്. ഒരു വർഷത്തേക്കാണ് കരാർ നിയമനം. മെയ് 2ന് രാവിലെ 11:00ന് ബയോഡാറ്റയും അനുബന്ധ രേഖകളും/ സാക്ഷ്യപത്രങ്ങളും സഹിതം ഇന്റർവ്യൂവിന് ഹാജരാകണം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ താഴെ:

\"\"

 ബോർഡിന്റെ പേര് സിമന്റ് കോർപ്പറേഷൻ ഓഫ് ഇന്ത്യ ലിമിറ്റഡ് (CCI)
 തസ്തികയുടെ പേര് ക്ലാർക്ക്/കോർഡ്-കീപ്പർ
 വകുപ്പിന്റെ പേര് നിയമ വകുപ്പ്
 ഒഴിവുകളുടെ എണ്ണം 01
 വിദ്യാഭ്യാസ യോഗ്യത ബിരുദം.
പ്രവർത്തി പരിചയം ലീഗൽ/ആർബിട്രേഷൻ/കോടതിയിൽ അനുഭവപരിചയമുള്ള വിരമിച്ച പ്രൊഫഷണൽ 
 ശമ്പളം 30,000/-
പ്രായ പരിധി  63 വയസ്സ്
 തിരഞ്ഞെടുപ്പ് രീതി ഇന്റർവ്യൂ
 ഇന്റർവ്യൂ തീയതി   02.05.2023 (ചൊവ്വ) 11:00 AM
 Notification Link << CLICK HERE >>
 Official Website link << CLICK HERE >>
\"\"

Follow us on

Related News