പ്രധാന വാർത്തകൾ
സൗത്ത്-ഈസ്റ്റ് റെയിൽവേയിൽ 1113 ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഒന്നുവരെഅധ്യാപകരുടെ റവന്യൂ ജില്ലാതല പൊതുസ്ഥലം മാറ്റം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ നൽകാംകേന്ദ്രീയ വിദ്യാലയങ്ങളിൽ ഒറ്റ പെൺകുട്ടി സംവരണം നിർത്തലാക്കരുത്: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅടുത്ത അധ്യയന വർഷം എല്ലാ സ്കൂളുകളിലും ഇന്റർനെറ്റ് സംവിധാനം ഒരുക്കണം: നടപടി അനിവാര്യം5000 രൂപ സ്റ്റൈപ്പന്റോടെ ഡിപ്ലോമ കോഴ്സ്: താമസവും ഭക്ഷണവും സൗജന്യംസിവിൽ സർവീസ് പരീക്ഷയ്ക്ക് ക്ലാസ് എടുക്കുന്ന 7 വയസുകാരൻ: പഠിപ്പിക്കുന്നത് 14 വിഷയങ്ങൾകേരളത്തിലെ സ്കൂളുകളിൽ അവധിക്കാല ക്ലാസുകൾ പാടില്ല: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅവധിക്കാല ക്ലാസുകൾക്ക് ഹൈക്കോടതി അനുമതി: ക്ലാസ് രാവിലെ 7.30മുതൽതുഞ്ചന്‍ പറമ്പില്‍ അവധിക്കാല ക്യാമ്പുകള്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാംസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് റോബോട്ടിക്സ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്സ്

കൊച്ചി ഷിപ്യാർഡിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനം: ഏപ്രിൽ 19 വരെ അപേക്ഷിക്കാം

Apr 5, 2023 at 1:47 am

Follow us on

കൊച്ചി: കൊച്ചിൻ ഷിപ്യാർഡിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനത്തിന് ഏപ്രിൽ 19 വരെ അപേക്ഷിക്കാം. ഷിപ്ഡ്രാഫ്റ്റ്സ്മാൻ ട്രെയിനി-മെക്കാനിക്കൽ (59 ) ഒഴിവുകളും ഇലക്ട്രിക്കൽ (17) ഒഴിവുകളുമാണുള്ളത്.

യോഗ്യത: ബന്ധപ്പെട്ട വിഷയത്തിൽ 60 ശതമാനം മാർക്കോടെ ത്രിവത്സര എൻജിനീയറിങ് ഡിപ്ലോമ ഉണ്ടായിരിക്കണം. 

വിജ്ഞാപനംhttps://cochinshipyard.in/Careers (കരിയർ പേജ് CSL കൊച്ചി) എന്നിവയിൽ ലഭ്യമാകും. പ്രായപരിധി , സംവരണം, സ്റ്റൈപൻഡ്, തെരഞ്ഞെടുപ്പ് നടപടികൾ അടക്കമുള്ള വിവരങ്ങൾ വിജ്ഞാപനത്തിലുണ്ട്.

\"\"

Follow us on

Related News