പ്രധാന വാർത്തകൾ
അഗ്നിവീർ: വ്യോമസേനയിൽ അവസരംKEAM 2024 പരാതി നൽകാനുള്ള തീയതി നീട്ടി, ഭിന്നശേഷിക്കാരുടെ പരിശോധനKEAM 2024: ആർക്കിടെക്ചർ, മെഡിക്കൽ, മെഡിക്കൽ അനുബന്ധ കോഴ്സുകൾക്ക് പുതുതായി അപേക്ഷിക്കാംകേരള മാനേജ്‌മെന്റ്‌ ആപ്റ്റിറ്റ്യൂഡ് ടെസ്റ്റ് (സെഷൻ II): ജൂൺ 30ന്സിവിൽ സർവീസ് ആദ്യഘട്ട പരീക്ഷ 16ന്: കേരളത്തിൽ പരീക്ഷ എഴുതാൻ 23666 പേർസ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകം

അവധിക്കാല അധ്യാപക പരിശീലനം: മൊഡ്യൂൾ നിർമ്മാണ ശില്പശാല 27മുതൽ

Mar 23, 2023 at 6:37 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/LPdgjR7UuJU02aS9DYdOsL

തിരുവനന്തപുരം:അവധിക്കാല അധ്യാപക പരിശീലനത്തിന്റെ മൊഡ്യൂൾ നിർമ്മാണ ശില്പശാല മാർച്ച് 27 മുതൽ 29വരെ നടക്കും. എസ്.സി.ഇ.ആർ.ടിയിലാണ് ശില്പശാല സംഘടിപ്പിക്കുന്നത്. ശില്പശാലയിൽ ഉൾപ്പെട്ടിട്ടുള്ള അധ്യാപകരെ പങ്കെടുപ്പിക്കുന്നതിനുളള നടപടികൾ പ്രധാന അധ്യാപകർ സ്വീകരിക്കണമെന്ന് നിർദേശമുണ്ട്. പ്രസ്തുത പരിശീലന പരിപാടിയിൽ എസ്.എസ്.എൽ.സി. ഇൻവിജിലേഷൻ ഡ്യൂട്ടിയിലുള്ള അധ്യാപകർ ഉൾപ്പെട്ടിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ പകരം അധ്യാപകരെ പരീക്ഷാ ഡ്യൂട്ടിയ്ക്ക് നിയോഗിക്കാൻ ബന്ധപ്പെട്ട വിദ്യാഭ്യാസ ഉപഡയറക്ടർമാർ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണ്. ചീഫ്, ഡെപ്യൂട്ടി ചീഫ് എന്നീ ചുമതല വഹിക്കുന്നവരെ പ്രസ്തുത ചുമതലയിൽ നിന്ന് ഒഴിവാക്കി മേൽ ശില്പശാലയിലേയ്ക്ക് നിയോഗിക്കേണ്ടതില്ലെന്നും പൊതു വിദ്യാഭ്യാസ അഡീഷണൽ ഡയറക്ടർ സി.എ.സന്തോഷ് ഇറക്കിയ ഉത്തരവിൽ പറയുന്നു.

\"\"

Follow us on

Related News