പ്രധാന വാർത്തകൾ
വിദ്യാർത്ഥികൾ അടക്കമുള്ള കന്നിവോട്ടർമാരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്; വോട്ട് ചെയ്യേണ്ടത് ഇങ്ങനെഡിഎൽഎഡ്, ബി.വോക് പരീക്ഷാഫലങ്ങൾകുറഞ്ഞ ചിലവിൽ മികച്ച പഠനവസരം നൽകി കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയിൽ ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് പിജിബിരുദ പ്രവേശനം: സിയുഇടി- യുജി മെയ് 15 മുതൽസ്കൂൾ അധ്യാപകർക്ക് എഐ സാങ്കേതിക വിദ്യയിൽ മെയ്‌ 2മുതൽ പരിശീലനംKEAM-2024: കോഴ്സുകൾ കൂട്ടിച്ചേർക്കാൻ ഇന്നുകൂടി അവസരംഎൻജിനീയറിങ് പ്രവേശന പരീക്ഷ സിലബസ് മാറ്റം: നടപടി വൈകുന്നുസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കുള്ള സമ്മർ ക്യാമ്പ് മെയ് 6മുതൽഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻ

കെഎസ്ടിയു സംസ്ഥാന സമ്മേളനത്തിന് മലപ്പുറം തിരൂരിൽ കൊടിയേറി

Feb 5, 2023 at 12:32 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/JuuEU6443gVHL3cmafwn8g

തിരൂർ: അധ്യാപക സംഘടനയായ കെഎസ്ടിയുവിന്റെ സംസ്ഥാന സമ്മേളനത്തിന് മലപ്പുറം തിരൂരിൽ കൊടിയേറി. രാവിലെ 9ന് സംസ്ഥാന പ്രസിഡന്റ്‌ കരീം പടുകുണ്ടിൽ പതാക ഉയർത്തത്തിയതോടെയാണ് 3 ദിവസം നീണ്ടുനിൽക്കുന്ന സമ്മേളനത്തിന് തുടക്കമായത്. തിരൂർ വാഗൺ ട്രാജഡി ഹാളിൽ നടക്കുന്ന 44-മത് സമ്മേളനത്തിന്റെ ഉദ്ഘാടനം പാണക്കാട് സയ്യിദ് സാദിഖലി ശിഹാബ് തങ്ങൾ നിർവഹിച്ചു. പി.കെ.കുഞ്ഞാലിക്കുട്ടി എംഎൽഎ, കുറുക്കോളി മൊയ്തീൻ എംഎൽഎ, എൻ.ശംസുദ്ദീൻ എംഎൽഎ, കെകെ ആബിദ് ഹുസൈൻ തങ്ങൾ എംഎൽഎ, കെ.പി.എ. മജീദ് എംഎൽഎ തുടങ്ങിയവർ പങ്കെടുക്കുന്നുണ്ട്. സ്മൃതി പഥം ഇ. ടി. മുഹമ്മദ്‌ ബഷീർ എംപി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.

\"\"

ഓർഗനൈസിംഗ് സെക്രട്ടറി പി. കെ. അസീസ് അധ്യക്ഷനായി. ഉച്ചയ്ക്ക് 2 ന് നടക്കുന്ന സാംസ്കാരിക സദസ്സ് നോവലിസ്റ്റ് പി.സുരേന്ദ്രൻ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും. നജീബ് കാന്തപുരം എംഎൽഎ മുഖ്യാതിഥിയാകും. വൈകിട്ട് 3.30ന് നടക്കുന്ന സൗഹൃദ സംഗമം പി.കെ. ബഷീർ എംഎൽഎ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും. പ്രസ്ഥാനം വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് പിടിഎം ഷറഫുനീസ അധ്യക്ഷയാകും. രണ്ടാം ദിനമായ നാളെ രാവിലെ 10ന് നടക്കുന്ന പ്രതിനിധി സമ്മേളനം പാണക്കാട് സയ്യിദ് മുനവ്വറലി ശിഹാബ് തങ്ങൾ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും. പിപിഎ സലാം, കെഎം ഷാജി, ആലങ്കോട് ലീലാകൃഷ്ണൻ തുടങ്ങിയവർ പങ്കെടുക്കും. ഉച്ചയ്ക്ക് 12.30ന് നടക്കുന്ന വിദ്യാഭ്യാസ സെമിനാർ പി.കെ.അബ്ദുറബ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും. അരുന്ധതി റോയ് മുഖ്യാതിഥിയാകും. ഉച്ചയ്ക്ക് 2.30 ന് പ്രകടനം നടക്കും. വൈകിട്ട് 330ന് നടക്കുന്ന പൊതുസമ്മേളനം മുജീബ് കാടേരി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും. സമാപന ദിനമായ ഏഴിന് നടക്കുന്ന യാത്രയയപ്പ് സമ്മേളനം മൊയ്തീൻ എംഎൽഎ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും.

\"\"

Follow us on

Related News