പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപകർക്കും അവധിക്കാല പരിശീലനം: മെയ്‌ 20മുതൽ തുടക്കംകെ.ആർ. നാരായണൻ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് വിഷ്വൽ സയൻസ് ആൻഡ് ആർസിൽ പ്രവേശനംസാക്ഷരതാ മിഷന്റെ പച്ചമലയാളം കോഴ്സ്: അപേക്ഷ 30വരെകാലിക്കറ്റിൽ പുതിയ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് പി.ജി. കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ 26വരെകേരള ബാങ്കിൽ ക്ലാർക്ക്, ഓഫീസ് അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: ആകെ 479 ഒഴിവുകൾസെറിബ്രൽ പാൾസിയെ അതിജീവിച്ച് ശാരിക സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്KEAM 2024: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടിസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ലൈബ്രറി ആൻഡ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ്

ഐടിഐ അടിസ്ഥാന യോഗ്യതയുള്ള ജോലികളിൽ ഇനി ഉയർന്ന യോഗ്യതയുള്ളവരെ പരിഗണിക്കില്ല

Jan 21, 2023 at 1:20 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/JuuEU6443gVHL3cmafwn8g

തിരുവനന്തപുരം: ഐടിഐ അടിസ്ഥാന യോഗ്യതയാക്കിയ ജോലികളിൽ ഇനി ഉയർന്ന യോഗ്യതയുള്ളവർക്ക് അവസരം നൽകില്ല. ഐടിഐ യോഗ്യത വേണ്ട തസ്തികളിലേക്ക് ഇനിമുതൽ ബി.ടെക്കുകാർക്കും ഡിപ്ലാമക്കാർക്കും അപേക്ഷിക്കാൻ കഴിയില്ല. ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ഉത്തരവ് പുറത്തിറങ്ങി. വിവിധ സ്ഥാപനങ്ങളിലെ ഐടിഐ യോഗ്യതയുള്ള പല തസ്തികകളിലും ഡിപ്ലാമക്കാരെയും ബിടെക്കുകാരെയും നിയമിച്ചിരുന്നു. സംഭവം ചൂണ്ടിക്കാട്ടി ഐടിഐ യോഗ്യതയുള്ള ഉദ്യോഗാർഥികൾ രംഗത്തെത്തിയതോടെയാണ് ചട്ടം മാറ്റിയത്.

\"\"

Follow us on

Related News