പ്രധാന വാർത്തകൾ
അഗ്നിവീർ: വ്യോമസേനയിൽ അവസരംKEAM 2024 പരാതി നൽകാനുള്ള തീയതി നീട്ടി, ഭിന്നശേഷിക്കാരുടെ പരിശോധനKEAM 2024: ആർക്കിടെക്ചർ, മെഡിക്കൽ, മെഡിക്കൽ അനുബന്ധ കോഴ്സുകൾക്ക് പുതുതായി അപേക്ഷിക്കാംകേരള മാനേജ്‌മെന്റ്‌ ആപ്റ്റിറ്റ്യൂഡ് ടെസ്റ്റ് (സെഷൻ II): ജൂൺ 30ന്സിവിൽ സർവീസ് ആദ്യഘട്ട പരീക്ഷ 16ന്: കേരളത്തിൽ പരീക്ഷ എഴുതാൻ 23666 പേർസ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകം

കേരളത്തിലെ അന്താരാഷ്ട്ര വിമാനത്താവളങ്ങളിൽ വിവിധ ഒഴിവുകൾ: വാക് ഇൻ ഇന്റർവ്യൂ

Jan 9, 2023 at 8:58 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

തിരുവനന്തപുരം: എയർ ഇന്ത്യ എയർപോർട്ട് സർവിസസ് ലിമിറ്റഡ് കേരളത്തിലെ അന്താരാഷ്ട്ര വിമാനത്താവളങ്ങളിൽ വിവിധ തസ്തികകളിലെ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. കൊച്ചി, കോഴിക്കോട്, കണ്ണൂർ അന്താരാഷ്ട്ര വിമാനത്താവളങ്ങളിലേക്ക് യൂട്ടിലിറ്റി ഏജന്റ് കം റാംപ് ഡ്രൈവർ, ഹാൻഡിമാൻ തസ്തികകളിലാണ് കരാർനിയമനം നടത്തുന്നത്.

\"\"

ഹാൻഡിമാൻ ഈ തസ്തികയിൽ കോച്ചിയിൽ 45 ഒഴിവുകളും കോഴിക്കോട് 45 ഒഴിവുകളും കണ്ണൂരിൽ 20ഒഴിവുകളുമാണുള്ളത്. പ്രതിമാസം 14,610 രൂപയാണ് ശമ്പളം.
എസ്എസ്എൽസി അല്ലെങ്കിൽ തത്തുല്യ യോഗ്യത വേണം. ഇംഗ്ലീഷ്, മലയാളം, ഹിന്ദി ഭാഷകൾ അറിയണം.

യൂട്ടിലിറ്റി കം എം റാപ് ഡ്രൈവർ
കൊച്ചിയിൽ 3 ഒഴിവുകളും ,
കോഴിക്കോട് 11 ഒഴിവുകളും കണ്ണൂരിൽ 8 ഒഴിവുകളുമുണ്ട്. 16,530 രൂപയാണ് പ്രതിമാസ ശമ്പളം. എസ്എസ്എൽസി അല്ലെങ്കിൽ തത്തുല്യ യോഗ്യത വേണം. ഹെവി മോട്ടോർ വെഹിക്കിൾ ഡ്രൈവിങ് ലൈസൻസ് അനിവാര്യം. മലയാളഭാഷ പരിജ്ഞാനമുള്ളവർക്ക് മുൻഗണന നൽകും. ജനറൽ വിഭാഗങ്ങളുടെ പ്രായപരിധി 28 വയസും ഒബിസി വിഭാഗത്തിൽപ്പെട്ടവർക്ക് 31 വയസുമാണ്. എസ്.സി, എസ്. ടി. വിഭാഗങ്ങൾക്ക് 33വയസുവരെ ആകാം.
അപേക്ഷാഫോമും വിശദ വിവരങ്ങളും http://aiasl.in/recruitment ൽ ലഭ്യമാണ്.

അപേക്ഷാഫീസ്
500 രൂപയാണ് അപേക്ഷാഫീസ്. Al Airport
Services Limitedന് മുംബൈയിൽ മാറാൻ കഴിയുന്ന ഡിമാൻഡ് ഡ്രാഫ്റ്റായി വേണം അയക്കാൻ. വിമുക്ത ഭടന്മാർ
ക്കും SC/ST വിഭാഗങ്ങൾക്കും അപേക്ഷാ ഫീസില്ല. നിർദിഷ്ട ഫോമിൽ തയാറാക്കിയ അപേക്ഷ ബന്ധപ്പെട്ട സർട്ടിഫിക്കറ്റുകളുടെ പകർപ്പുകൾ സഹിതം വാക്-ഇൻ ഇന്റർവ്യൂ സമയത്ത്സ മർപ്പിക്കേണ്ടതാണ്.

അഭിമുഖം
ഹാൻഡിമാൻ തസ്തികക്ക് ജനുവരി 11നും യൂട്ടിലിറ്റി ഏജന്റ് കം റാംപ് ഡ്രൈവർ തസ്തികക്ക് ജനുവരി 12നും നേരിട്ട് ഹാജരാകണം. രാവിലെ 8നും 11നും ഇടയിലാണ് അഭിമുഖം.

അഭിമുഖം നടക്കുന്ന സ്ഥലം
ശ്രീ ജഗന്നാഥ് ഓഡിറ്റോറിയം, വേങ്ങൂർ, അങ്കമാലി, എറണാകുളം ജില്ല.

\"\"

Follow us on

Related News