പ്രധാന വാർത്തകൾ
ബാറ്ററികളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ അടക്കയുടെ തൊലിയിൽ നിന്ന് നാനോ സംയുക്തങ്ങൾ വേർതിരിച്ച് കണ്ണൂർ സർവകലാശാലകണ്ണൂർ സർവകലാശാല പ്രായോഗിക പരീക്ഷകൾ, പുനർമൂല്യനിർണയ ഫലംസര്‍വകലാശാലാ രജിസ്ട്രാര്‍ നിയമനം; ഡിസംബര്‍ 15വരെകേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടിപരീക്ഷ അപേക്ഷ, പരീക്ഷാഫലം, പ്രാക്ടിക്കൽ, പി.എസ്.സി. പരിശീലനം: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾപുതിയ 12 കോഴ്സുകള്‍ക്കു കൂടി പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷന്‍: അപേക്ഷ 15വരെഫാർമസി, ഹെൽത്ത് ഇൻസ്‌പെക്ടർ മറ്റ് പാരാമെഡിക്കൽ കോഴ്സുകൾ: സ്‌പോട്ട് അലോട്ട്‌മെന്റ് ഡിസംബർ 7ന്കേരള ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടൂറിസം ആൻഡ് ട്രാവൽ സ്റ്റഡീസിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി, അക്കാദമിക് അസിസ്റ്റന്റ് നിയമനംഭിന്നശേഷിക്കാർക്ക് സൗജന്യമായി ഡാറ്റാ എൻട്രി ആൻഡ് ഓഫീസ് ഓട്ടോമേഷൻ കോഴ്സ്പിജി ആയുർവേദ പ്രവേശനം: മൂന്നാംഘട്ട കേന്ദ്രീകൃത അലോട്ട്മെന്റ്

ബോട്ടാണിക്കല്‍ ഗാര്‍ഡനില്‍ ജെപിഎഫ്, പ്രോജക്ട് അസിസ്റ്റന്റ്: അഭിമുഖം ഡിസംബര്‍ 27,28 തീയതികളില്‍

Dec 20, 2022 at 8:28 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

തിരുവനന്തപുരം: ജവഹര്‍ലാല്‍ നെഹ്‌റു ട്രോപ്പിക്കല്‍ ബോട്ടാണിക് ഗാര്‍ഡന്‍ ആന്‍ഡ് റിസര്‍ച്ച് ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടില്‍ ജൂനിയര്‍ പ്രോജക്ട് ഫെലോ, പ്രോജക്ട് അസിസ്റ്റന്റ് തസ്തികകളില്‍ ഒഴിവ്. ആറ് ഒഴിവുകള്‍ ഉണ്ട്. വാക് ഇന്‍ ഇന്റര്‍വ്യൂവില്‍ കൂടിയാണ് തിരഞ്ഞെടുപ്പ്.

\"\"

ജൂനിയര്‍ പ്രോജക്ട് ഫെലോ (1)- ഫസ്റ്റ് ക്ലാസോടെ എംഎസ്സി ബോട്ടണി/ബയോടെക്‌നോളജി പാസ് ആയിരിക്കണം. ബയോടെക്‌നോളജി & ബയോ ഇന്‍ഫോര്‍മാറ്റിക്‌സ് ഡിവിഷനില്‍ നിയമനം.
ജെപിഎഫ് (1) -ഗാര്‍ഡന്‍ മാനേജ്‌മെന്റ് ഡിവിഷനില്‍ നിയമനം. ഫസ്റ്റ് ക്ലാസോടെ എംഎസ്സി ബോട്ടണി ആണ് വിദ്യാഭ്യാസ യോഗ്യത.
ജെപിഎഫ് (1)- മൈക്രോബയോളജി ഡിവിഷനില്‍ നിയമനം. ഫസ്റ്റ് ക്ലാസോടെ എംഎസ്സി മൈക്രോബയോളജി പാസ് ആയിരിക്കണം.

\"\"


ജെപിഎഫ് (1) ഫൈറ്റോ കെമിസ്ട്രി ആന്‍ഡ് ഫൈറ്റ് ഫോര്‍ ഫോര്‍മക്കോളജി ഡിവിഷനില്‍ നിയമനം. ഫസ്റ്റ് ക്ലാസോടെ എംഎസ്സി കെമിസ്ട്രി പാസായിരിക്കണം.
പ്രോജക്ട് അസിസ്റ്റന്റ് (2) പ്ലാന്റ് സിസ്റ്റമാറ്റിക് ആന്‍ഡ് എവല്യൂഷനറി സയന്‍സ് ഡിവിഷനില്‍ നിയമനം. ഫസ്റ്റ് ക്ലാസോടെ ബിഎസ്സി ബോട്ടണി പാസായിരിക്കണം.

ജെപിഎഫിന് ഫെലോഷിപ്പ് 20,000 രൂപ, പ്രോജക്ട് അസിസ്റ്റന്റ് 19, 000രൂപ. പ്രായപരിധി 36 വയസ്സ്. ജെപിഎഫ് അഭിമുഖം ഡിസംബര്‍ 27നും പ്രോജക്ട് അസിസ്റ്റന്റ് അഭിമുഖം ഡിസംബര്‍ 28നും ജെഎന്‍പിബിജിആര്‍ഐ പാലോട് വെച്ച് നടക്കും.

\"\"

Follow us on

Related News