പ്രധാന വാർത്തകൾ
പശ്ചിമ റെയിൽവേയുടെ ഗ്രൂപ്പ് സി, ഗ്രൂപ്പ് ഡി വിഭാഗങ്ങളിൽ 64 ഒഴിവുകൾനോർത്തേൺ റെയിൽവേയുടെ റെയിൽവേ വിവിധ ട്രേഡുകളിൽ നിയമനം നടത്തുന്നുഈസ്റ്റ് സെൻട്രൽ റെയിൽവേയിൽ 1,832 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾകൊങ്കൺ റെയിൽവേ കോർപ്പറേഷൻ ലിമിറ്റഡിൽ 190 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾയൂണിഫോമിട്ട ടീച്ചറും കുട്ട്യോളും: കുട്ടികൾക്കൊപ്പം യൂണിഫോമിട്ട് സ്കൂളിൽ എത്തുന്ന ശാലിനി ടീച്ചർ2023 ഡിസംബർ 7: കേരള സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: കണ്ണൂർ സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: എംജി സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾജനറൽ ആശുപത്രിയിൽ ലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ ഒഴിവ്

റബര്‍ ബോര്‍ഡില്‍ പ്രോഗ്രാമര്‍: ഡിസംബര്‍ 28ന് അഭിമുഖം

Dec 15, 2022 at 8:28 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

കോട്ടയം: റബ്ബര്‍ ബോര്‍ഡില്‍ പ്രോഗ്രാമര്‍ തസ്തികയിലേക്ക് അപേക്ഷിക്കാന്‍ അവസരം. രണ്ട് ഒഴിവുകള്‍ ഉണ്ട്. പിഎച്ച്പി പ്രോഗ്രാമര്‍, ജാവ പ്രോഗ്രാമര്‍ എന്ന വിഭാഗങ്ങളിലാണ് ഒഴിവുകള്‍ ഉള്ളത്. ആറുമാസത്തേക്കുള്ള കരാര്‍ നിയമനമാണ്. ഒരു വര്‍ഷം വരെ നീട്ടി കിട്ടാന്‍ സാധ്യതയുണ്ട്. അഭിമുഖം വഴിയായിരിക്കും തെരഞ്ഞെടുപ്പ്.

\"\"

ബിടെക് (കമ്പ്യൂട്ടര്‍ സയന്‍സ്/ഐടി) അല്ലെങ്കില്‍ എംസിഎ, ഒരു വര്‍ഷത്തെ പ്രവര്‍ത്തിപരിചയം എന്നിവയാണ് യോഗ്യത. പ്രായപരിധി 28 വയസ്സ്. ശമ്പളം 25,000 രൂപ. താല്പര്യമുള്ള ഉദ്യോഗാര്‍ത്ഥികള്‍ ഡിസംബര്‍ 28ന് രാവിലെ 10 മണിക്ക് മുന്‍പായി കോട്ടയം റബര്‍ ബോര്‍ഡിന്റെ ഹെഡ് ഓഫീസില്‍ എത്തിച്ചേരണം. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://rubberboard.org.in സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News