പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഇന്ന് 7 ജില്ലകളിൽ വിദ്യാഭ്യാസസ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് അവധിമാസ് കമ്യൂണിക്കേഷന്‍ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടില്‍ അനധ്യാപക തസ്തികയിൽ ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 5വരെആർസിഎഫ്എല്ലിൽ അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ജൂലൈ 19വരെസൗദി ആരോഗ്യമന്ത്രാലയത്തിൽ നഴ്സുമാരുടെ ഒഴിവുകൾ: കൊച്ചിയിൽ 22മുതൽ അഭിമുഖംകെഎസ്ആർടിസിയിൽ താത്കാലിക ഒഴിവ്: യോഗ്യത എസ്എസ്എൽസികേന്ദ്ര സർക്കാർ സ്ഥാപനത്തിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ജൂലൈ 22വരെകാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയിൽ അധ്യാപക ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ജൂലൈ 30വരെവിവിധ തസ്തികകളിലെ പി.എസ്.സി നിയമനം: അഭിമുഖ തീയതികൾ അറിയാംവിവിധ തസ്തികകളിലെ പി.എസ്.സി നിയമനം: ഒഎംആർ പരീക്ഷാ തീയതികൾഡിപ്പാർട്ട്മെൻ്റൽ പരീക്ഷ: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 14വരെ

മലബാര്‍ സിമന്റസില്‍ ഫീല്‍ഡ് ഓഫീസര്‍: അപേക്ഷ ജനുവരി 6വരെ

Dec 13, 2022 at 8:44 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

പാലക്കാട്: മലബാര്‍ സിമന്റ് ലിമിറ്റഡില്‍ ഫീല്‍ഡ് ഓഫീസര്‍ തസ്തികയിലേക്ക് ഇപ്പോള്‍ അപേക്ഷിക്കാം. രണ്ടു വര്‍ഷത്തേക്ക് കരാര്‍ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് നിയമനം. അപേക്ഷ സ്വീകരിക്കുന്ന അവസാന തീയതി ജനുവരി 6.

\"\"

ഫീല്‍ഡ് ഓഫീസര്‍ മാര്‍ക്കറ്റിങ് – പാലക്കാട്, മലപ്പുറം ,തൃശൂര്‍,കോട്ടയം, പത്തനംതിട്ട, ഇടുക്കി ജില്ലകളില്‍ ആയിരിക്കും തുടക്കത്തില്‍ നിയമനം. ബിരുദവും സിമന്റ് മാര്‍ക്കറ്റിംഗില്‍ അഞ്ചു വര്‍ഷത്തെ പ്രവര്‍ത്തിപരിചുമാണ് യോഗ്യത. ശമ്പളം 25,000 + ഇന്‍സെന്റീവ്‌സ്.

ഫീല്‍ ഓഫീസര്‍ മാര്‍ക്കറ്റിങ് – കോയമ്പത്തൂര്‍, തിരുപ്പൂര്‍ ജില്ലകളില്‍ ആയിരിക്കും നിയമനം. ബിരുദവും സിമന്റ് മാര്‍ക്കറ്റിംഗില്‍ തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ അഞ്ചുവര്‍ഷത്തെ പ്രവര്‍ത്തി പരിചയവുമാണ് യോഗ്യത.ശമ്പളം 25,000 + ഇന്‍സെന്റീവ്‌സ്.

\"\"

http://malabarcements.co.in എന്ന വെബ്‌സൈറ്റില്‍ നിന്നും അപേക്ഷാഫോം ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത പൂരിപ്പിച്ച ശേഷം അനുബന്ധ രേഖകള്‍ സഹിതം സമര്‍പ്പിക്കണം. അപേക്ഷ അയക്കേണ്ട വിലാസം – The Managing Director,Malabar cements limited, Wayalar post,Palakkad 678624.

\"\"

Follow us on

Related News