പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടിസ്വയം നിയന്ത്രിത വാഹനങ്ങളുടെ ചിപ്പ് വികസനം: പദ്ധതിയുമായി ഗവ. മോഡൽ എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളജ് അധ്യാപകർഎംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: ഉത്തരസൂചിക വന്നുഭിന്നശേഷി മേഖലയിലെ പദ്ധതി ആവിഷ്ക്കരണത്തിനായി ഓൺലൈൻ ജേണൽ പുറത്തിറക്കുംഇരിങ്ങാലക്കുട കല്ലേറ്റുംകരയിൽ ഗണിതശാസ്ത്ര പഠനകേന്ദ്രം വരുംസംസ്ഥാനത്ത് നാളെ കെ.എസ്.യുവിന്റെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്നാലുവർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ: പ്ലസ് ടു വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ബോധവൽക്കരണ പരിപാടിഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കുംസ്കൂളുകളിൽ വായനയ്ക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക്: 12ന് യോഗം ചേരുംനാഷണൽ മീൻസ് കം മെറിറ്റ് സ്‌കോളർഷിപ്പ്: മികവിന് അംഗീകാരം

മലബാര്‍ സിമന്റസില്‍ ഫീല്‍ഡ് ഓഫീസര്‍: അപേക്ഷ ജനുവരി 6വരെ

Dec 13, 2022 at 8:44 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

പാലക്കാട്: മലബാര്‍ സിമന്റ് ലിമിറ്റഡില്‍ ഫീല്‍ഡ് ഓഫീസര്‍ തസ്തികയിലേക്ക് ഇപ്പോള്‍ അപേക്ഷിക്കാം. രണ്ടു വര്‍ഷത്തേക്ക് കരാര്‍ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് നിയമനം. അപേക്ഷ സ്വീകരിക്കുന്ന അവസാന തീയതി ജനുവരി 6.

\"\"

ഫീല്‍ഡ് ഓഫീസര്‍ മാര്‍ക്കറ്റിങ് – പാലക്കാട്, മലപ്പുറം ,തൃശൂര്‍,കോട്ടയം, പത്തനംതിട്ട, ഇടുക്കി ജില്ലകളില്‍ ആയിരിക്കും തുടക്കത്തില്‍ നിയമനം. ബിരുദവും സിമന്റ് മാര്‍ക്കറ്റിംഗില്‍ അഞ്ചു വര്‍ഷത്തെ പ്രവര്‍ത്തിപരിചുമാണ് യോഗ്യത. ശമ്പളം 25,000 + ഇന്‍സെന്റീവ്‌സ്.

ഫീല്‍ ഓഫീസര്‍ മാര്‍ക്കറ്റിങ് – കോയമ്പത്തൂര്‍, തിരുപ്പൂര്‍ ജില്ലകളില്‍ ആയിരിക്കും നിയമനം. ബിരുദവും സിമന്റ് മാര്‍ക്കറ്റിംഗില്‍ തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ അഞ്ചുവര്‍ഷത്തെ പ്രവര്‍ത്തി പരിചയവുമാണ് യോഗ്യത.ശമ്പളം 25,000 + ഇന്‍സെന്റീവ്‌സ്.

\"\"

http://malabarcements.co.in എന്ന വെബ്‌സൈറ്റില്‍ നിന്നും അപേക്ഷാഫോം ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത പൂരിപ്പിച്ച ശേഷം അനുബന്ധ രേഖകള്‍ സഹിതം സമര്‍പ്പിക്കണം. അപേക്ഷ അയക്കേണ്ട വിലാസം – The Managing Director,Malabar cements limited, Wayalar post,Palakkad 678624.

\"\"

Follow us on

Related News