പ്രധാന വാർത്തകൾ
പശ്ചിമ റെയിൽവേയുടെ ഗ്രൂപ്പ് സി, ഗ്രൂപ്പ് ഡി വിഭാഗങ്ങളിൽ 64 ഒഴിവുകൾനോർത്തേൺ റെയിൽവേയുടെ റെയിൽവേ വിവിധ ട്രേഡുകളിൽ നിയമനം നടത്തുന്നുഈസ്റ്റ് സെൻട്രൽ റെയിൽവേയിൽ 1,832 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾകൊങ്കൺ റെയിൽവേ കോർപ്പറേഷൻ ലിമിറ്റഡിൽ 190 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾയൂണിഫോമിട്ട ടീച്ചറും കുട്ട്യോളും: കുട്ടികൾക്കൊപ്പം യൂണിഫോമിട്ട് സ്കൂളിൽ എത്തുന്ന ശാലിനി ടീച്ചർ2023 ഡിസംബർ 7: കേരള സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: കണ്ണൂർ സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: എംജി സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾജനറൽ ആശുപത്രിയിൽ ലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ ഒഴിവ്

ഫോര്‍ത്ത് പാരഡൈം ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടില്‍ സയന്റിസ്റ്റ്: ഡിസംബര്‍ 18വരെ അപേക്ഷിക്കാം

Dec 8, 2022 at 9:22 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

ബെംഗളൂരു: കൗണ്‍സില്‍ ഫോര്‍ സയന്റിഫിക് ആന്‍ഡ് ഇന്‍ഡസ്ട്രിയല്‍ റിസര്‍ച്ചിനു കീഴിലുള്ള പാരഡൈം ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടില്‍ സയന്റിസ്റ്റ് ആകാന്‍ അവസരം. 16 ഒഴിവുകള്‍ ഉണ്ട്. ഡേറ്റാ സയന്‍സ്, സൂപ്പര്‍ കമ്പ്യൂട്ടിങ്, സൈബര്‍ സെക്യൂരിറ്റി, എര്‍ത്ത്, എന്‍ജിനീയറിങ് സയന്‍സ് എന്നീ മേഖലകളിലാണ് അവസരം. വിവിധ വിഷയങ്ങളില്‍ എം ഇ/എംടെക്/ പി എച്ച് ഡി ഉം 1-3 വര്‍ഷത്തെ ഗവേഷണ പരിചയമുള്ളവര്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം.

\"\"

പ്രായപരിധി & ശമ്പളം- സയന്റിസ്റ്റ്-32വയസ്സ്,1,20, 000രൂപ. സീനിയര്‍ സയന്റിസ്റ്റ്- 37വയസ്സ്,1,38,000രൂപ. പ്രിന്‍സിപ്പല്‍ സയന്റിസ്റ്റ്- 45വയസ്സ്,2,10, 000രൂപ. ഓണ്‍ലൈനായി അപേക്ഷ സമര്‍പ്പിക്കേണ്ട അവസാന തീയതി ഡിസംബര്‍ 18. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://csir4pi.in സന്ദര്‍ശിക്കുക

\"\"

Follow us on

Related News