പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടിസ്വയം നിയന്ത്രിത വാഹനങ്ങളുടെ ചിപ്പ് വികസനം: പദ്ധതിയുമായി ഗവ. മോഡൽ എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളജ് അധ്യാപകർഎംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: ഉത്തരസൂചിക വന്നുഭിന്നശേഷി മേഖലയിലെ പദ്ധതി ആവിഷ്ക്കരണത്തിനായി ഓൺലൈൻ ജേണൽ പുറത്തിറക്കുംഇരിങ്ങാലക്കുട കല്ലേറ്റുംകരയിൽ ഗണിതശാസ്ത്ര പഠനകേന്ദ്രം വരുംസംസ്ഥാനത്ത് നാളെ കെ.എസ്.യുവിന്റെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്നാലുവർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ: പ്ലസ് ടു വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ബോധവൽക്കരണ പരിപാടിഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കുംസ്കൂളുകളിൽ വായനയ്ക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക്: 12ന് യോഗം ചേരുംനാഷണൽ മീൻസ് കം മെറിറ്റ് സ്‌കോളർഷിപ്പ്: മികവിന് അംഗീകാരം

NEET-UG, JEE 2023 പരീക്ഷകളുടെ വിജ്ഞാപനം ഉടൻ: 2024 മുതൽ എൻട്രൻസ് കലണ്ടർ

Dec 7, 2022 at 2:40 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

ന്യൂഡൽഹി: അഖിലേന്ത്യാ മെഡിക്കൽ, എഞ്ചിനീയറിങ് പ്രവേശന പരീക്ഷകളുടെ വിജ്ഞാപനം നാഷണൽ ടെസ്റ്റിങ് ഏജൻസി ഉടൻ പുറത്തിറങ്ങും. ദേശീയ എൻജിനീയറിങ് പ്രവേശന പരീക്ഷയായ ജെഇഇ- മെയിനിന്റെ ആദ്യസെഷൻ ജനുവരിയിലും 15നകവും രണ്ടാംസെഷൻ ഏപ്രിൽ ആദ്യവാരവും നടക്കും. നീറ്റ്-യുജി പരീക്ഷ മെയ്‌ ആദ്യഞായറിൽ നടക്കും. പരീക്ഷകൾക്കുള്ള വിജ്ഞാപനം ഉടൻ വരും. ഇതിനു ശേഷം അപേക്ഷ
സമർപ്പണം ആരംഭിക്കും. ദേശീയ ബിരുദ പ്രവേശന പരീക്ഷയായ സിയുഇടി-യുജി ഏപ്രിൽ അവസാനം നടക്കും. 2024 മുതൽ അഖിലേന്ത്യ പ്രവേശന പരീക്ഷകളുടെ സമയം മുൻകൂട്ടി അറിയിക്കാൻ പ്രത്യേകം കലണ്ടർ പ്രസിദ്ധീകരിക്കും.

കേന്ദ്ര വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രാലയം ഇതിനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പുകൾ ആരംഭിച്ചു. JEE മെയിൻ, നീറ്റ്-യുജി, സിയുഇടി പരീക്ഷകളുടെ തീയതി ഉൾപ്പെടുത്തിയാണ് കലണ്ടർ തയ്യാറാക്കുക. വിവിധ എൻട്രൻസ് പരീക്ഷകൾക്ക് തയ്യാറെടുക്കുന്ന വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് കലണ്ടർ പ്രയോജനം ചെയ്യും.

Follow us on

Related News

പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടി

പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടി

തിരുവനന്തപുരം:പരീക്ഷാ സമയത്ത് കെഎസ്‌യു വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ് പ്രഖ്യാപിച്ചത് വിദ്യാർത്ഥികളോട് ചെയ്യുന്ന...