പ്രധാന വാർത്തകൾ
മാർച്ച് 18 മുതൽ 22വരെ ചിലങ്ക ശാസ്ത്രീയ നൃത്തോത്സവം: അപേക്ഷ 5വരെഹിന്ദി, ഗണിത അധ്യാപക നിയമനം, സിസ്റ്റം ഡാറ്റാബേസ് ഓപ്പറേഷൻസ് എൻജിനിയർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾകെ-ടെറ്റ് പരീക്ഷാ ഫലം, കിറ്റ്സിൽ ട്രാവൽ ആൻഡ് ടൂറിസം എംബിഎ പ്രവേശനംമലപ്പുറം കോട്ടൂർ സ്കൂളിൽ വ്യായാമത്തിന് ഓപ്പൺ ജിംനേഷ്യംപൊതുവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടറേറ്റിൽ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന ഫയലുകൾ മാർച്ച് 31നകം തീർപ്പാക്കാൻ നിർദേശംഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ: ഈ വർഷം ഏറ്റവും അധികം പേർ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയത്തിൽഹയർ സെക്കന്ററി മൂല്യനിർണ്ണയം വേഗം പൂർത്തിയാക്കും: പരീക്ഷാഫലം മെയ് രണ്ടാംവാരംഹയർസെക്കൻഡറി പരീക്ഷ:ചോദ്യപേപ്പറുകൾ കർശന സുരക്ഷാ സംവിധാനത്തിൽലോട്ടറി ക്ഷേമനിധി ബോർഡ് വിദ്യാഭ്യാസ സ്‌കോളർഷിപ്പ്പൾസ് പോളിയോ ഇമ്മ്യൂണൈസേഷൻ മാർച്ച് 3ന്: ആകെ 23,471 ബൂത്തുകൾ

യുഎഇയിലും ഒമാനിലും നിരവധി ഒഴിവുകള്‍: ഡിസംബര്‍ 10വരെ അപേക്ഷിക്കാം

Dec 7, 2022 at 8:46 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

തിരുവനന്തപുരം: നാഷണല്‍ സ്‌കില്‍ ഡെവലപ്‌മെന്റ് കോര്‍പ്പറേഷന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ കേരള അക്കാദമി ഫോര്‍ കിഡ്‌സ് എക്‌സലന്‍സ് മുഖേന വിവിധ സ്ഥാപനങ്ങളിലേക്ക് അപേക്ഷിക്കാന്‍ അവസരം. യുഎഇ, ഒമാന്‍ എന്നിവിടങ്ങളിലെ വിവിധ സ്ഥാപനങ്ങളിലേക്കാണ് അവസരം ലഭിക്കുക.

\"\"

ഫീമെയില്‍ ഹൗസ് കീപ്പിങ്, ഫീമെയില്‍ റസിഡന്റ് ടെക്‌നീഷ്യന്‍, റൂം അറ്റന്‍ഡന്റ്, എച്ച് വി എ സി ടെക്‌നീഷ്യന്‍, ഇലക്ട്രീഷ്യന്‍, പ്ലംബര്‍, എംഇപി ടെക്‌നീഷ്യന്‍, ബിഎംഎസ് ഓപ്പറേറ്റര്‍, സിവില്‍ ടെക്‌നീഷ്യന്‍, എച്ച് വി എ സി കണ്‍ട്രോള്‍ ടെക്‌നീഷ്യന്‍, എച്ച് വി എ സി സൂപ്പര്‍വൈസര്‍/എന്‍ജിനീയര്‍ ഇനി തസ്തികളിലാണ് അവസരങ്ങള്‍ ഉള്ളത്. അപേക്ഷ സമര്‍പ്പിക്കേണ്ട അവസാന തീയതി ഡിസംബര്‍ 10. വിശദമായ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://statejobportal.kerala.gov സന്ദര്‍ശിക്കുക. ഫോണ്‍ നമ്പര്‍ 7306402567.

\"\"

Follow us on

Related News