പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപകർക്കും അവധിക്കാല പരിശീലനം: മെയ്‌ 20മുതൽ തുടക്കംകെ.ആർ. നാരായണൻ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് വിഷ്വൽ സയൻസ് ആൻഡ് ആർസിൽ പ്രവേശനംസാക്ഷരതാ മിഷന്റെ പച്ചമലയാളം കോഴ്സ്: അപേക്ഷ 30വരെകാലിക്കറ്റിൽ പുതിയ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് പി.ജി. കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ 26വരെകേരള ബാങ്കിൽ ക്ലാർക്ക്, ഓഫീസ് അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: ആകെ 479 ഒഴിവുകൾസെറിബ്രൽ പാൾസിയെ അതിജീവിച്ച് ശാരിക സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്KEAM 2024: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടിസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ലൈബ്രറി ആൻഡ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ്

ആന്ധ്രപ്രദേശ് കേന്ദ്ര സര്‍വകലാശാലയില്‍ 25ഒഴിവ്: ഡിസംബര്‍ 14വരെ അപേക്ഷിക്കാം

Dec 7, 2022 at 8:33 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

ആന്ധ്രപ്രദേശ്: കേന്ദ്രസര്‍വകലാശാലയില്‍ അധ്യാപക-അനധ്യാപക തസ്തികകളിലേക്ക് ഇപ്പോള്‍ അപേക്ഷിക്കാം. 25 ഒഴിവുകള്‍ ഉണ്ട്. പ്രൊഫസര്‍, അസോസിയേറ്റ് പ്രൊഫസര്‍, അസിസ്റ്റന്റ് പ്രൊഫസര്‍, അനധ്യാപകര്‍ എന്നീ വിഭാഗങ്ങളിലാണ് ഒഴിവുകള്‍ ഉള്ളത്.

പ്രൊഫസര്‍ (2)- ഇക്കണോമിക്‌സ്, പൊളിറ്റിക്കല്‍ സയന്‍സ്.
അസോസിയേറ്റ് പ്രൊഫസര്‍ (5)- ഇക്കണോമിക്‌സ്/ഇക്കണോമെട്രിക്‌സ്, സൈക്കോളജി, പൊളിറ്റിക്കല്‍ സയന്‍സ് /ഇന്റര്‍നാഷണല്‍ റിലേഷന്‍സ്, പബ്ലിക് അഡ്മിനിസ്‌ട്രേഷന്‍/ പബ്ലിക് പോളിസി, ഇംഗ്ലീഷ്, മാനേജ്‌മെന്റ്.

\"\"

അസിസ്റ്റന്റ് പ്രൊഫസര്‍ (9)- ഇംഗ്ലീഷ് തെലുങ്കു സൈക്കോളജി, ഇക്കണോമിക്‌സ്/ഇക്കണോമെട്രിക്‌സ്, പൊളിറ്റിക്കല്‍ സയന്‍സ് /ഇന്റര്‍നാഷണല്‍ റിലേഷന്‍സ്/ പബ്ലിക് അഡ്മിനിസ്‌ട്രേഷന്‍/പബ്ലിക് പോളിസി, വെക്കേഷന്‍ സ്റ്റഡീസ് & സ്‌കില്‍ ഡെവലപ്‌മെന്റ്.

\"\"

അനധ്യാപകര്‍- അസിസ്റ്റന്റ് ലൈബ്രറിയെന്‍ 1, അസിസ്റ്റന്റ് രജിസ്ട്രാര്‍1, സെക്ഷന്‍ ഓഫീസര്‍ 1, ജൂനിയര്‍ എന്‍ജിനീയര്‍ സിവില്‍ 1, ടെക്‌നിക്കല്‍ അസിസ്റ്റന്റ് 1, അപ്പര്‍ ഡിവിഷന്‍ ക്ലാര്‍ക്ക് 2, സെക്യൂരിറ്റി അസിസ്റ്റന്റ് 2.ഓണ്‍ലൈനായി അപേക്ഷ സമര്‍പ്പിക്കേണ്ട അവസാന തീയതി ഡിസംബര്‍ 14. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://cuap.ac.in സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News