പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

നേവിയില്‍ 1500അഗ്‌നിവീര്‍: വനിതകള്‍ക്കും അപേക്ഷിക്കാം

Dec 4, 2022 at 9:21 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

തിരുവനന്തപുരം: നാവികസേന അഗ്‌നിവീര്‍ റിക്രൂട്ട്‌മെന്റിന് ഡിസംബര്‍ 8മുതല്‍ അപേക്ഷിക്കാം. 1500 ഒഴിവുകളുണ്ട്. എം.ആര്‍ വിഭാഗത്തില്‍ 100 ഒഴിവുകള്‍, എസ.എസ്.ആര്‍ വിഭാഗത്തില്‍ 1400 ഒഴിവുകള്‍ എന്നിങ്ങനെയാണുള്ളത്. രണ്ടു വിഭാഗത്തിലുമായി 300 ഒഴിവുകള്‍ വനിതകള്‍ക്ക് ലഭിക്കും. നാലുവര്‍ഷത്തേക്കാണ് നിയമനം. അവിവിവാഹിതരായിരിക്കണം. മികച്ച സേവനം അനുഷ്ഠിക്കുന്ന 25 ശതമാനം പേര്‍ക്ക് സ്ഥിര നിയമനം ലഭിക്കും.

\"\"

മെട്രിക് റിക്രൂട്ട്‌മെന്റിന് അപേക്ഷിക്കാന്‍ പത്താം ക്ലാസ് വിജയമാണ് യോഗ്യത. എസ് എസ് ആര്‍ വിഭാഗത്തില്‍ അപേക്ഷിക്കാന്‍ മാത്തമാറ്റിക്‌സ്,ഫിസിക്‌സ് എന്നിവയും കെമിസ്ട്രി /ബയോളജി /കമ്പ്യൂട്ടര്‍ സയന്‍സ് എന്നിവയില്‍ ഒന്നു വിഷയമായി പഠിച്ച പ്ലസ് ടു വിജയിച്ചിരിക്കണം. പുരുഷന്മാര്‍ക്ക് 187 സെന്റീമീറ്ററും വനിതകള്‍ക്ക് 152 സെന്റീമീറ്റര്‍ ഉയരം ഉണ്ടായിരിക്കണം. പ്രായപരിധി 17 1/221വയസ്സ്. അഗ്‌നിറായി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെടുന്നവര്‍ക്ക് ആദ്യവര്‍ഷം 30,000 രൂപയും പിന്നീടുള്ള വര്‍ഷങ്ങളില്‍ യഥാക്രമം 33,000, 36,500, 40,000രൂപ എന്നിങ്ങനെയാണ് ശമ്പളമായി ലഭിക്കുക.

\"\"

രണ്ട് ഘട്ടമായുള്ള ഓണ്‍ലൈന്‍ എഴുത്ത് പരീക്ഷ വൈദ്യ പരിശോധന എന്നിവയുടെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ ആയിരിക്കും തിരഞ്ഞെടുപ്പ്. അപേക്ഷകള്‍ സ്വീകരിക്കുന്ന അവസാന തീയതി ഡിസംബര്‍ 17. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കും അപേക്ഷ നല്‍കുവാനും http://joinindiannavy.gov.in സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News