പ്രധാന വാർത്തകൾ
വിദ്യാർത്ഥികൾ അടക്കമുള്ള കന്നിവോട്ടർമാരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്; വോട്ട് ചെയ്യേണ്ടത് ഇങ്ങനെഡിഎൽഎഡ്, ബി.വോക് പരീക്ഷാഫലങ്ങൾകുറഞ്ഞ ചിലവിൽ മികച്ച പഠനവസരം നൽകി കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയിൽ ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് പിജിബിരുദ പ്രവേശനം: സിയുഇടി- യുജി മെയ് 15 മുതൽസ്കൂൾ അധ്യാപകർക്ക് എഐ സാങ്കേതിക വിദ്യയിൽ മെയ്‌ 2മുതൽ പരിശീലനംKEAM-2024: കോഴ്സുകൾ കൂട്ടിച്ചേർക്കാൻ ഇന്നുകൂടി അവസരംഎൻജിനീയറിങ് പ്രവേശന പരീക്ഷ സിലബസ് മാറ്റം: നടപടി വൈകുന്നുസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കുള്ള സമ്മർ ക്യാമ്പ് മെയ് 6മുതൽഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻ

സ്റ്റീല്‍ അതോറിറ്റി ഓഫ് ഇന്ത്യയില്‍ പാരാമെഡിക്കല്‍ നിയമനം: 78ഒഴിവുകള്‍

Dec 2, 2022 at 2:41 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

മഹാരാഷ്ട്ര: സ്റ്റീല്‍ അതോറിറ്റി ഓഫ് ഇന്ത്യയില്‍ പാരാമെഡിക്കല്‍ തസ്തികളിലേക്ക് ഇപ്പോള്‍ അപേക്ഷിക്കാം. 78ഒഴിവുകള്‍ ഉണ്ട്. നഴ്‌സ്, ഫാര്‍മസിസ്റ്റ്, ലബോറട്ടറി ആന്‍ഡ് ബ്ലഡ് ബാങ്ക് ടെക്‌നീഷ്യന്‍, ഡയാലിസിസ് ടെക്‌നീഷ്യന്‍, ഇസിജി/ഇഇജി ടെക്‌നീഷ്യന്‍ എന്നീ വിഭാഗങ്ങളിലാണ് ഒഴിവുകള്‍ ഉള്ളത്. നഴ്‌സ് തസ്തികയില്‍ 40ഓളം അവസരങ്ങള്‍ ഉണ്ട്.

\"\"

ഡിസംബര്‍ 6, 7 തീയതികളില്‍ നടക്കുന്ന വാക്ക് ഇന്‍ ഇന്റര്‍വ്യൂ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ ആയിരിക്കും നിയമനം. ഓരോ തസ്തിക്കും യോഗ്യമായ ഡിഗ്രി/ ഡിപ്ലോമ/ പിജി ഡിപ്ലോമ /എംബിഎ/ ബി ഫാം /ഡിഫാം ബിബിഎ/ പി ജി ഡി സി എ എന്നീ കോഴ്‌സുകള്‍ പഠിച്ചവര്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. പ്രായപരിധി 18- 45 വയസ്സ്. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://sailcareers.com സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News