പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ ക്ലാസുകൾക്ക് ഇന്ന് തുടക്കം: എല്ലാവർക്കും സീറ്റുണ്ടെന്ന് മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിസംസ്ഥാനത്ത് പ്ലസ് വണ്‍ ക്ലാസുകള്‍ നാളെ മുതൽ: പ്രവേശനം ലഭിക്കാതെ ആയിരക്കണക്കിന് വിദ്യാർത്ഥികൾ പുറത്ത്ലോക ലഹരിവിരുദ്ധ ദിനം: 26ന് സ്കൂളുകളിൽ ലഹരി വിരുദ്ധ പാർലമെന്റ്പ്ലസ് വൺ പ്രവേശന പ്രതിസന്ധി: 25ന് വിദ്യാർത്ഥി സംഘടനകളുമായി ചർച്ചപ്ലസ് വൺ സീറ്റ് ക്ഷാമം: നാളെ മുതൽ എസ്എഫ്ഐ സമരത്തിന്കിറ്റ്സിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ 29വരെസ്കോൾ- കേരള ഹയർസെക്കണ്ടറി രണ്ടാം വർഷ പ്രവേശനം; തീയതി നീട്ടിപിജി പ്രവേശനം അപേക്ഷ 28 വരെ, പരീക്ഷാ കേന്ദ്രത്തിൽ മാറ്റം: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾബിഎ അഫ്‌സൽ – ഉൽ – ഉലമ ട്രയൽ റാങ്ക് ലിസ്റ്റ്: കണ്ണൂർ സർവകലാശാല വാർത്തകൾകണ്ണൂർ സർവകലാശാല യുജി പ്രവേശനം, ബിഎഡ് പ്രവേശനം, പ്രവേശന പരീക്ഷ

കേന്ദ്ര സര്‍വീസില്‍ 160 ഒഴിവ്: ഡിസംബര്‍ 1വരെ അപേക്ഷിക്കാം

Nov 14, 2022 at 8:49 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

ന്യൂഡല്‍ഹി: പബ്ലിക് സര്‍വീസ് കമ്മീഷന്‍ വിവിധ വകുപ്പുകളിലെ ഒഴിവുകളിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. 160 ഒഴിവുകള്‍ ഉണ്ട്. ഓണ്‍ലൈന്‍ അപേക്ഷ ഡിസംബര്‍ 1വരെയാണ്. സീനിയര്‍ അഗ്രികള്‍ച്ചറല്‍ എന്‍ജിനീയര്‍ (7) ഫാം മിഷനറി ട്രെയിനിങ് ആന്‍ഡ് ടെസ്റ്റിംഗ് ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട്, കൃഷിമന്ത്രാലയം. അസിസ്റ്റന്റ് ഡയറക്ടര്‍ (13) (കോര്‍പ്പറേറ്റ് ലോ). അസിസ്റ്റന്റ് ഹൈഡ്രോളജിസ്റ്റ് (70) സെന്‍ട്രല്‍ ഗ്രൗണ്ട് വാട്ടര്‍ബോര്‍ഡ്, ജലശക്തി മന്ത്രാലയം.
ജൂനിയര്‍ ടൈം സ്‌കെയില്‍ (29) ലേബര്‍ സര്‍വീസ്, തൊഴില്‍മന്ത്രാലയം.

\"\"


അസിസ്റ്റന്റ് കെമിസ്റ്റ് (6) ജിയോളജിക്കല്‍ സര്‍വേ ഓഫ് ഇന്ത്യ ഖനിമന്ത്രാലയം. അസിസ്റ്റന്റ് ജിയോളജിസ്റ്റ് (9)ജിയോളജിക്കല്‍ സര്‍വേ ഓഫ് ഇന്ത്യ, ഖനി മന്ത്രാലയം. അസിസ്റ്റന്റ് കെമിസ്റ്റ് (14)ഇന്ത്യന്‍ ബ്യൂറോ ഓഫ് മൈയിന്‍സ്, ഖനിമന്ത്രാലയം.
ലക്ചര്‍(1) ഡോക്ടര്‍ എസ് രാധാകൃഷ്ണന്‍ ഡിസ്റ്റിക് ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് എജുക്കേഷന്‍ ആന്‍ഡമാന്‍ ആന്‍ഡ് നിക്കോബാര്‍ അഡ്മിനിസ്‌ട്രേഷന്‍.

\"\"

അഗ്രികള്‍ച്ചറല്‍ എഞ്ചിനീയര്‍ (1) ഫാം മിഷനറി ട്രെയിനിങ് ആന്‍ഡ് ടെസ്റ്റിംഗ് ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട്.
അസിസ്റ്റന്റ് കെമിസ്റ്റ് (1) സെന്‍ട്രല്‍ ഗ്രൗണ്ട് വാട്ടര്‍ബോര്‍ഡ്.
അസിസ്റ്റന്റ് ജിയോ ഫിസിസിസ്റ്റ് (1) ജിയോളജിക്കല്‍ സര്‍വീ ഓഫ് ഇന്ത്യ.

അപേക്ഷ ഓണ്‍ലൈനായി സമര്‍പ്പിക്കാം വിശുദ്ധ വിവരങ്ങള്‍ക്കും അപേക്ഷ നല്‍കുന്നതിനും http://upsonline.nic.in സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News