പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടിസ്വയം നിയന്ത്രിത വാഹനങ്ങളുടെ ചിപ്പ് വികസനം: പദ്ധതിയുമായി ഗവ. മോഡൽ എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളജ് അധ്യാപകർഎംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: ഉത്തരസൂചിക വന്നുഭിന്നശേഷി മേഖലയിലെ പദ്ധതി ആവിഷ്ക്കരണത്തിനായി ഓൺലൈൻ ജേണൽ പുറത്തിറക്കുംഇരിങ്ങാലക്കുട കല്ലേറ്റുംകരയിൽ ഗണിതശാസ്ത്ര പഠനകേന്ദ്രം വരുംസംസ്ഥാനത്ത് നാളെ കെ.എസ്.യുവിന്റെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്നാലുവർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ: പ്ലസ് ടു വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ബോധവൽക്കരണ പരിപാടിഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കുംസ്കൂളുകളിൽ വായനയ്ക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക്: 12ന് യോഗം ചേരുംനാഷണൽ മീൻസ് കം മെറിറ്റ് സ്‌കോളർഷിപ്പ്: മികവിന് അംഗീകാരം

എയര്‍ ഇന്ത്യ എയര്‍പോര്‍ട്ട് സര്‍വീസില്‍ 309ഒഴിവ്: പത്താം ക്ലാസ് പാസ്സായവര്‍ക്ക് അവസരം

Nov 9, 2022 at 8:32 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

ചെന്നൈ: എയര്‍ ഇന്ത്യക്ക് കീഴിലെ എഐ എയര്‍പോര്‍ട്ട് സര്‍വീസസ് ലിമിറ്റഡില്‍ വിവിധ ഒഴിവുകള്‍. കരാര്‍ നിയമനമാണ്. 309 ഒഴിവുകളുണ്ട്. ചെന്നൈ ഇന്റര്‍നാഷണല്‍ എയര്‍പോര്‍ട്ടിലാണ് നിയമനം. ഇന്റര്‍വ്യൂ നവംബര്‍ 12മുതല്‍ 16വരെ നടക്കും.

\"\"

കസ്റ്റമര്‍ സര്‍വീസ് എക്‌സിക്യൂട്ടീവ്- ബിരുദം, ഇംഗ്ലീഷ്, ഹിന്ദി, പ്രാദേശിക ഭാഷ അറിവ് എന്നിവയാണ് യോഗ്യതകള്‍. പ്രായപരിധി 28 വയസ്സ്. ശമ്പളം 21,300രൂപ.

യൂട്ടിലിറ്റി ഏജന്റ് കം റാംപ് ഡ്രൈവര്‍- പത്താം ക്ലാസ് വിജയം, എച്ച് എം ബി ഡ്രൈവിംഗ് ലൈസന്‍സ് എന്നിവയാണ് യോഗ്യതകള്‍. പ്രായപരിധി 28 വയസ്സ്. ശമ്പളം 19,350 രൂപ.

ഹാന്‍ഡിമാന്‍- പത്താം ക്ലാസ് ജയം, ഇംഗ്ലീഷ് ഹിന്ദി പ്രാദേശിക ഭാഷകളില്‍ അറിവ് എന്നിവയാണ് യോഗ്യതകള്‍. 28 വയസ്സാണ് പ്രായപരിധി. ശമ്പളം 17,520 രൂപ. അപേക്ഷ ഫീസ് 500 രൂപ. വിശദാംശങ്ങള്‍ക്കായി http://aiasl.in സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News