പ്രധാന വാർത്തകൾ
കാലിക്കറ്റിൽ നാലുവർഷ ബിരുദം: ജൂൺ ഒന്നുവരെ അപേക്ഷിക്കാംവിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രിയുടെ യോഗത്തില്‍ പ്രതിഷേധം: എംഎസ്എഫ് സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി അറസ്റ്റില്‍ഹയര്‍സെക്കന്‍ററി ജേണലിസം അധ്യാപകരുടെ സംസ്ഥാന സമ്മേളനം നാളെ തിരൂരിൽഹയർസെക്കൻഡറി സ്ഥലംമാറ്റ നടപടികൾ പൂർത്തിയാക്കാൻ ഉള്ളത് 389 അധ്യാപകർ മാത്രം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിസവിശേഷ വിദ്യാലയ പാഠ്യപദ്ധതിയിൽ തൊഴിൽലധിഷ്ഠിത വിദ്യാഭ്യാസത്തിന് പരിഗണന നൽകും: വി.ശിവൻകുട്ടികാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല ഇന്ന് പ്രസിദ്ധീകരിച്ച പരീക്ഷാഫലങ്ങൾസ്കൂളുകൾ പാഠപുസ്തകങ്ങൾ കൈപ്പറ്റണം: കർശന നിർദേശംനാലുവർഷ ബിരുദം: താല്പര്യമുള്ള വിഷയങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ അവസരംപുതിയ അധ്യയന വർഷം: കെട്ടിട, വാഹന ഫിറ്റ്നസ് സർട്ടിഫിക്കറ്റുകൾ നൽകാൻ കാലതാമസം വരുത്തരുത്കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാല ബിരുദ പരീക്ഷാഫലം: 82.40 ശതമാനം വിജയം

ബിഎസ്എഫില്‍ സ്ത്രീകള്‍ക്കും അവസരം: അപേക്ഷിക്കേണ്ട അവസാന തീയതി നവംബര്‍ 20

Oct 27, 2022 at 12:37 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DU5wztjhq7IK9HulRoICZe

ന്യൂഡല്‍ഹി: ബോര്‍ഡര്‍ സെക്യൂരിറ്റി ഫോഴ്‌സില്‍ (ബിഎസ്എഫ്) ഗ്രൂപ്പ് എ ഗസറ്റഡ് നോണ്‍ മിനിസ്റ്റീരിയല്‍ തസ്തികകളിലെ ഒഴിവുകളിലേക്ക് ഇപ്പോള്‍ അപേക്ഷിക്കാം. 8 ഒഴിവുകളാണുള്ളത്. സ്ത്രീകള്‍ക്കും പുരുഷന്മാര്‍ക്കും അവസരമുണ്ട്. ഓണ്‍ലൈനായി അപേക്ഷിക്കേണ്ട അവസാന തീയതി നവംബര്‍ 20.അസിസ്റ്റന്റ് കമാന്‍ഡന്റ്(ഇലക്ട്രിക്കല്‍, വര്‍ക്ക്‌സ്, വാട്ടര്‍ വിങ്) അസിസ്റ്റന്റ് കമാന്‍ഡന്റ്(വാട്ടര്‍ വിങ്-പുരുഷന്മാര്‍ക്ക് മാത്രം) എന്നിങ്ങനെയാണ് അവസരം.

\"\"

അസിസ്റ്റന്റ് കമാന്‍ഡന്റ് ഇലക്ട്രിക്കല്‍-ബിടെക് ഇലക്ട്രിക്കല്‍, അസിസ്റ്റന്റ് കമാന്‍ഡന്റ് വര്‍ക്ക്‌സ് -ബിടെക് സിവില്‍, അസിസ്റ്റന്റ് കമാന്‍ഡന്റ് വാട്ടര്‍ വിങ്- ബിടെക്.മറൈന്‍/ഇലക്ട്രിക്കല്‍/ഇലക്ട്രോണിക്‌സ്/ഓട്ടോമൊബൈല്‍/മെക്കാനിക്കല്‍ എന്നിങ്ങനെയാണ് യോഗ്യതകള്‍. ശാരീരിക യോഗ്യതകള്‍ അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ് തെരഞ്ഞെടുപ്പ്. വിശദാംശങ്ങള്‍ക്ക്- http://rectt.bsf.gov.in സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News