പ്രധാന വാർത്തകൾ
കാലിക്കറ്റിൽ നാലുവർഷ ബിരുദം: ജൂൺ ഒന്നുവരെ അപേക്ഷിക്കാംവിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രിയുടെ യോഗത്തില്‍ പ്രതിഷേധം: എംഎസ്എഫ് സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി അറസ്റ്റില്‍ഹയര്‍സെക്കന്‍ററി ജേണലിസം അധ്യാപകരുടെ സംസ്ഥാന സമ്മേളനം നാളെ തിരൂരിൽഹയർസെക്കൻഡറി സ്ഥലംമാറ്റ നടപടികൾ പൂർത്തിയാക്കാൻ ഉള്ളത് 389 അധ്യാപകർ മാത്രം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിസവിശേഷ വിദ്യാലയ പാഠ്യപദ്ധതിയിൽ തൊഴിൽലധിഷ്ഠിത വിദ്യാഭ്യാസത്തിന് പരിഗണന നൽകും: വി.ശിവൻകുട്ടികാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല ഇന്ന് പ്രസിദ്ധീകരിച്ച പരീക്ഷാഫലങ്ങൾസ്കൂളുകൾ പാഠപുസ്തകങ്ങൾ കൈപ്പറ്റണം: കർശന നിർദേശംനാലുവർഷ ബിരുദം: താല്പര്യമുള്ള വിഷയങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ അവസരംപുതിയ അധ്യയന വർഷം: കെട്ടിട, വാഹന ഫിറ്റ്നസ് സർട്ടിഫിക്കറ്റുകൾ നൽകാൻ കാലതാമസം വരുത്തരുത്കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാല ബിരുദ പരീക്ഷാഫലം: 82.40 ശതമാനം വിജയം

ഡല്‍ഹി എയിംസില്‍ 357 ഒഴിവുകള്‍: ഓണ്‍ലൈന്‍ അപേക്ഷ നവംബര്‍ 3വരെ

Oct 27, 2022 at 11:19 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DU5wztjhq7IK9HulRoICZe

ന്യൂഡല്‍ഹി: ഡല്‍ഹി ഓള്‍ ഇന്ത്യ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മെഡിക്കല്‍ സയന്‍സില്‍ 357 ഒഴിവുകള്‍. സീനിയര്‍ റസിഡന്റ്/സീനിയര്‍ ഡെമോണ്‍സ്‌ട്രേറ്റര്‍ എന്നീ വിഭാഗങ്ങളിലാണ് അവസരം. താല്‍ക്കാലിക നിയമനമാണ്. മൂന്നുവര്‍ഷമാണ് കരാര്‍ കാലയളവ്. നവംബര്‍ 3വരെ ഓണ്‍ലൈനായി അപേക്ഷിക്കാം.

\"\"

എംഡി/ഡിഎന്‍ബി/ഡിഎം/എംഎസ്സി/എംബയോടെക്/എംഎസ്/പിഎച്ച്ഡി എന്നിവയാണ് യോഗ്യതകള്‍. കമ്പ്യൂട്ടര്‍ ബേസ്ഡ് ടെസ്റ്റ്, ഇന്റര്‍വ്യൂ എന്നിവ അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ് തിരഞ്ഞെടുപ്പ്. ചെന്നൈ, ഡല്‍ഹി, കൊല്‍ക്കത്ത, മുംബൈ എന്നിവിടങ്ങളില്‍ പരീക്ഷാ കേന്ദ്രം ഉണ്ട്. അപേക്ഷ ഫീസ്-ജനറല്‍/ഒ ബി സി-3000. പട്ടികവിഭാഗം,ഈ ഡബ്ലിയുഎസ്-2400. ഫീസ് ഓണ്‍ലൈന്‍ ആയി അടയ്ക്കണം. പ്രായപരിധി 45 വയസ്സ് (അര്‍ഹര്‍ക്ക് വയസ്സിളവ്). നവംബര്‍ 20ന് പരീക്ഷ നടക്കും. ഓണ്‍ലൈനായി അപേക്ഷിക്കാന്‍ http://aiimsexams.ac.in

\"\"

Follow us on

Related News