പ്രധാന വാർത്തകൾ
സ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രിഎൻജിനീയറിങ്, ഡിപ്ലോമ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി യശ്വസി സ്കോളർഷിപ്പ്: വർഷംതോറും 18000 രൂപ

ബാങ്ക് ഓഫ് ബറോഡയില്‍ ഐടി ഓഫീസര്‍: നവംബര്‍ 9വരെ അപേക്ഷിക്കാം

Oct 26, 2022 at 12:14 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DU5wztjhq7IK9HulRoICZe

ന്യൂഡല്‍ഹി: ബാങ്ക് ഓഫ് ബറോഡയില്‍ 60സ്‌പെഷ്യലിസ്റ്റ് ഓഫീസര്‍ ഒഴിവുകള്‍. ഐടിയില്‍ അഭ്യസ്തവിദ്യരായവര്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. കരാര്‍ നിയമനം ആണ്. നവംബര്‍ 9വരെ ഓണ്‍ലൈന്‍ ആയി അപേക്ഷിക്കാം. കമ്പ്യൂട്ടര്‍ സയന്‍സ് അല്ലെങ്കില്‍ ഇന്‍ഫര്‍മേഷന്‍ ടെക്‌നോളജിയില്‍ ബിഇ/ബിടെക് ആണ് അടിസ്ഥാന യോഗ്യത.

\"\"

സീനിയര്‍ ഡെവലപ്പര്‍-ഫുള്‍സ്റ്റാക്ക് ജാവ-16 ഒഴിവുകള്‍, ഡെവലപ്പര്‍ ഫുള്‍സ്റ്റാക്ക് ജാവ-13, ഡെവലപ്പര്‍ ഫുള്‍സ്റ്റാക് നെറ്റ് ആന്‍ഡ് ജാവ-6, ക്വാളിറ്റി അഷറന്‍സ് എഞ്ചിനീയര്‍-6, ഡെവലപ്പര്‍ മൊബൈല്‍ ആപ്ലിക്കേഷന്‍ ഡെവലപ്‌മെന്റ്, ജൂനിയര്‍ ക്വാളിറ്റി അഷുറന്‍സ് എഞ്ചിനീയര്‍, സീനിയര്‍ ഡെവലപ്പര്‍ മൊബൈല്‍ ആപ്ലിക്കേഷന്‍ ഡെവലപ്‌മെന്റ്, സീനിയര്‍ ക്വാളിറ്റി അഷുറന്‍സ് ലീഡ്, സീനിയര്‍ യുഐ /യുഎക്‌സ് ഡിസൈനര്‍ എന്നീ തസ്തികകളിലാണ് ഒഴിവുകള്‍ ഉള്ളത്. വിശദവിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://bankofbaroda.in

\"\"

Follow us on

Related News