പ്രധാന വാർത്തകൾ
ബാറ്ററികളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ അടക്കയുടെ തൊലിയിൽ നിന്ന് നാനോ സംയുക്തങ്ങൾ വേർതിരിച്ച് കണ്ണൂർ സർവകലാശാലകണ്ണൂർ സർവകലാശാല പ്രായോഗിക പരീക്ഷകൾ, പുനർമൂല്യനിർണയ ഫലംസര്‍വകലാശാലാ രജിസ്ട്രാര്‍ നിയമനം; ഡിസംബര്‍ 15വരെകേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടിപരീക്ഷ അപേക്ഷ, പരീക്ഷാഫലം, പ്രാക്ടിക്കൽ, പി.എസ്.സി. പരിശീലനം: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾപുതിയ 12 കോഴ്സുകള്‍ക്കു കൂടി പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷന്‍: അപേക്ഷ 15വരെഫാർമസി, ഹെൽത്ത് ഇൻസ്‌പെക്ടർ മറ്റ് പാരാമെഡിക്കൽ കോഴ്സുകൾ: സ്‌പോട്ട് അലോട്ട്‌മെന്റ് ഡിസംബർ 7ന്കേരള ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടൂറിസം ആൻഡ് ട്രാവൽ സ്റ്റഡീസിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി, അക്കാദമിക് അസിസ്റ്റന്റ് നിയമനംഭിന്നശേഷിക്കാർക്ക് സൗജന്യമായി ഡാറ്റാ എൻട്രി ആൻഡ് ഓഫീസ് ഓട്ടോമേഷൻ കോഴ്സ്പിജി ആയുർവേദ പ്രവേശനം: മൂന്നാംഘട്ട കേന്ദ്രീകൃത അലോട്ട്മെന്റ്

റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് സെല്‍ മെറ്റീരിയല്‍ അസിസ്റ്റന്റ്: 419 നേരിട്ടുള്ള നിയമനം

Oct 25, 2022 at 1:23 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DU5wztjhq7IK9HulRoICZe

ന്യൂഡല്‍ഹി: കേന്ദ്ര പ്രതിരോധ വകുപ്പിന് കീഴില്‍ സെന്‍ട്രല്‍ റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് സെല്ലിലെ ആര്‍മി ഓര്‍ഡിനന്‍സ് ഫോര്‍ സെന്ററില്‍ മെറ്റീരിയല്‍ അസിസ്റ്റന്റ് തസ്തികയിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. 419 ഒഴിവുകള്‍ ഉണ്ട്. നേരിട്ടുള്ള നിയമനമാണ്. നവംബര്‍ 11ന് അകം ഓണ്‍ലൈന്‍

\"\"

ആയി അപേക്ഷ നല്‍കണം.29, 200-92,300 പ്രതിമാസ ശമ്പളം. നിയമന വിജ്ഞാപനം, യോഗ്യത,അപേക്ഷ സംബന്ധിച്ച വിശദമായ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://aorecruitment.gov.in സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

.

Follow us on

Related News