പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

വിവിധ കോളേജുകളിൽ ബിരുദ പ്രവേശനം: സീറ്റ് വിവരങ്ങൾ

Oct 17, 2022 at 12:12 pm

Follow us on


SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DU5wztjhq7IK9HulRoICZe

മലപ്പുറം: സർക്കാർ കോളേജിൽ ബിരുദ പ്രവേശനത്തിന് ഒഴിവുകൾ. ബി എ എക്കണോമിക്സ് (എസ് ടി, ഒ ബി എക്സ്), ബി എ. ഇസ്ലാമിക് ഹിസ്റ്ററി (ഇ ഡബ്ല്യു എസ്, എസ് ടി, ഒ ബി എക്സ്) , ബികോം (എസ്.ടി) , ബി എസ് സി ഫിസിക്സ് (എൽ സി, എസ് സി, എസ് ടി, ഭിന്നശേഷി, സ്പോർട്സ്) , ബി എസ് സി കെമിസ്ട്രി (എസ് ടി, ഭിന്നശേഷി ,സ്പോർട്സ്), ബി എ ഉർദു (ഈഴവ, ഇ ഡബ്ല്യൂ എസ്, എസ് സി, എസ്ടി), ബി എ അറബിക് (ഈഴവ, ഇ.ഡബ്ല്യൂ.എസ്, എസ് സി, എസ്ടി) സീറ്റുകളിലേക്കാണ് ഒഴിവുകൾ. അസൽ രേഖകൾ സഹിതം ഒക്ടോബർ 19 രാവിലെ 9.30 മുതൽ വൈകുന്നേരം 3 മണി വരെ കോളേജിൽ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യണം.

\"\"

തൃശ്ശൂർ: കുട്ടനെല്ലൂർ ശ്രീ സി അച്യുതമേനോൻ ഗവ. കോളേജിൽ ബി ബി എ, ബികോം, ബിഎ എക്കണോമിക്സ്, ബിഎ ഇംഗ്ലീഷ്, ബി എസ് സി സൈക്കോളജി, ബി എസ് സി മാത്‍സ്, ബി എസ് സി സ്റ്റാറ്റിസ്റ്റിക്‌സ് എന്നീ വിഷയങ്ങളിൽ എസ് ടി കാറ്റഗറിയിലും ബിഎ ഇംഗ്ലീഷിൽ ഓ ബി എക്സ് കാറ്റഗറിയിലും ബി എസ് സി മാത്‍സ് വിത്ത് ഡാറ്റ സയൻസ്, ബി എസ് സി സ്റ്റാറ്റിസ്റ്റിക്‌സ് എന്നിവയിൽ സ്പോർട്സ് കാറ്റഗറിയിലും ബി എസ് സി കമ്പ്യൂട്ടർ സയൻസിൽ എൽ സി കാറ്റഗറിയിലും ഒഴിവുണ്ട്. യൂണിവേഴ്സിറ്റി കാപ് രജിസ്ട്രേഷൻ ഉളള വിദ്യാർത്ഥികൾ 19ന് ബുധനാഴ്ച ഉച്ചയ്ക്ക് മുമ്പായി കോളേജിൽ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യണം.

\"\"

Follow us on

Related News