പ്രധാന വാർത്തകൾ
എൽഎസ്എസ് – യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് കുടിശിക 27.61 കോടി അനുവദിച്ചു: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടിപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ്: 23ന് വൈകിട്ട് 5വരെ അപേക്ഷ പുതുക്കാംസംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ ഉജ്ജ്വല ബാല്യം പുരസ്കാരം: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 15വരെപിജി ഡെന്റൽ പ്രവേശനം: അന്തിമ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റ് & കാറ്റഗറി ലിസ്റ്റ്നാളെ നടക്കുന്ന പ്ലസ് വൺ സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്ഫർ അലോട്മെന്റ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച്ആനക്കയത്തും പാണ്ടിക്കാട്ടും വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് അടച്ചു: മലപ്പുറത്തെ നിപ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെപ്ലസ് വൺ സ്‌കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്‌ഫർ അഡ്‌മിഷൻ 22,23 തീയതികളിൽ: ലിസ്റ്റ് ഉടൻസംസ്ഥാന അധ്യാപക അവാർഡ്: അപേക്ഷ 16വരെസ്‌കൂള്‍ അവധി പ്രധാനാധ്യാപകര്‍ക്ക് തീരുമാനിക്കാം: കോഴിക്കോട് കലക്ടര്‍മലപ്പുറം ജില്ലയിൽ നാളെ ഭാഗിക അവധി: മറ്റു 4 ജില്ലകളിലും അവധി

കരസേനയില്‍ ജൂനിയര്‍ കമ്മിഷന്‍ഡ് ഓഫിസര്‍ തസ്തികയില്‍ മതാധ്യാപകരാകാന്‍ അവസരം

Oct 13, 2022 at 12:20 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/HQhjpKVfYW18KNNmRpNRq0

ന്യൂഡല്‍ഹി: കരസേനയില്‍ ജൂനിയര്‍ കമ്മിഷന്‍ഡ് ഓഫിസര്‍ തസ്തികയില്‍ മതാധ്യപകര്‍ ആകാന്‍ അവസരം. 128 ഒഴിവുകളുണ്ട്. നവംബര്‍ 6 വരെ ഓണ്‍ലൈനായി അപേക്ഷിക്കാം. പുരുഷന്മാര്‍ക്കാണ് ഈ തസ്തകിയിലേയ്ക്ക് അവസരം ലഭിക്കുക.

തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെടുന്നവര്‍ കരസേനയില്‍ ആര്‍ആര്‍ടി കോഴ്‌സുകള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കണം. പ്രായപരിധി 25നും 36നും ഇടയില്‍ ആകണം. 2022 ഒക്ടോബര്‍ 1 അടിസ്ഥാനമാക്കി പ്രായം കണക്കാക്കും.

\"\"

മൗലവി മൗലവി-ഷിയ ലഡാക് എന്നീ വിഭാഗങ്ങളിലായി 4 ഒഴിവും പാതിരി (2), ഗ്രന്ഥി (8 ഒഴിവ്), ബുദ്ധ് മോങ്ക് (1), പണ്ഡിറ്റ്, പണ്ഡിറ്റ് ഗോരഖ എന്നീ വിഭാഗങ്ങളിലായി 113 ഒഴിവുകളുമുണ്ട്. അപേക്ഷകര്‍ അതതു മതസംസ്‌കാരത്തില്‍ പെട്ടവരാകണം.

\"\"

സ്‌ക്രീനിങ് ടെസ്റ്റ്, ഫിസിക്കല്‍, ഫിറ്റ്‌നെസ് ടെസ്റ്റ്, മെഡിക്കല്‍ പരിശോധന, എഴുത്തുപരീക്ഷ, ഇന്റര്‍വ്യൂ എന്നിവയിലൂടെയാണ് തിരഞ്ഞെടുപ്പ്. എഴുത്തുപരീക്ഷ 2023 ഫെബ്രുവരി 26ന് നടത്തും. http://joinindianarmy.nic.in വെബ്‌സൈറ്റ് വഴി ഓണ്‍ലൈനില്‍ അപേക്ഷിക്കാം.

\"\"

Follow us on

Related News