പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

മാത്യൂസിന് 1200ൽ 1200മാർക്ക് കിട്ടി: ഹൈക്കോടതിയുടെ സഹായത്തോടെ

Oct 8, 2022 at 1:09 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/HQhjpKVfYW18KNNmRpNRq0

കൊച്ചി: പ്ലസ് ടു പരീക്ഷയിൽ 1198 മാർക്ക് ലഭിച്ച വിദ്യാർത്ഥിക്ക് ഹൈക്കോടതിയുടെ ഇടപെടലിനെ തുടർന്ന് ലഭിച്ചത് 1200ൽ 1200 മാർക്ക്. പാലാ ഭരണങ്ങാനം സെന്റ് മേരീസ് ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂൾ വിദ്യാർഥിയായ കെ.സി. മാത്യൂസാണ് മുഴുവൻ മാർക്കും നേടിയത്. ഇക്കഴിഞ്ഞ പ്ലസ് ടു പരീക്ഷാഫലം വന്നപ്പോൾ 1198 മാർക്കാണ് മാത്യൂസിന് ലഭിച്ചിരുന്നത്. പൊളിറ്റിക്കൽ സയൻസിന് രണ്ട് മാർക്ക് കുറഞ്ഞിരുന്നു.

\"\"

ഇതേതുടർന്ന് സൂക്ഷ്മ പരിശോധന, പുനർമൂല്യനിർണയം എന്നിവ നടത്തി. എന്നാൽ മാർക്ക് കൂടിയില്ല. ഉത്തരക്കടലാസിന്റെ പകർപ്പെടുത്ത് പരിശോധിച്ചപ്പോൾ മുഴുവൻ മാർക്കിനും അർഹതയുണ്ടെന്ന് മനസ്സിലായി. ഇതോടെയാണ് ഹൈകോടതിയെ സമീപിച്ചത്. കോടതി നിർദേശപ്രകാരം പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടർ ഓൺലൈൻ ഹിയറിങ് നടത്തി അർഹതപ്പെട്ട മാർക്ക് കൂട്ടിനൽകി ഉത്തരവിറക്കി. അർഹതപ്പെട്ട വിജയം നിയമ സഹായത്തോടെ നേടിയ മാത്യൂസിനെ സ്കൂൾ അധികൃതരും സഹപാഠികളും അഭിനന്ദിച്ചു.

\"\"

Follow us on

Related News