പ്രധാന വാർത്തകൾ
അഗ്നിവീർ: വ്യോമസേനയിൽ അവസരംKEAM 2024 പരാതി നൽകാനുള്ള തീയതി നീട്ടി, ഭിന്നശേഷിക്കാരുടെ പരിശോധനKEAM 2024: ആർക്കിടെക്ചർ, മെഡിക്കൽ, മെഡിക്കൽ അനുബന്ധ കോഴ്സുകൾക്ക് പുതുതായി അപേക്ഷിക്കാംകേരള മാനേജ്‌മെന്റ്‌ ആപ്റ്റിറ്റ്യൂഡ് ടെസ്റ്റ് (സെഷൻ II): ജൂൺ 30ന്സിവിൽ സർവീസ് ആദ്യഘട്ട പരീക്ഷ 16ന്: കേരളത്തിൽ പരീക്ഷ എഴുതാൻ 23666 പേർസ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകം

അഗ്നിവീര്‍ ആര്‍മി റിക്രൂട്ട്മെന്റ് റാലിയില്‍ പാലക്കാട്, മലപ്പുറം ജില്ലകളില്‍ നിന്ന് പങ്കെടുത്തത് 1228 യുവാക്കള്‍

Oct 3, 2022 at 6:01 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/HQhjpKVfYW18KNNmRpNRq0

കോഴിക്കോട്: അഗ്നിവീർ ആർമി റിക്രൂട്ട്മെന്റ് റാലിയില്‍ പാലക്കാട്, മലപ്പുറം ജില്ലകളില്‍ നിന്ന് പങ്കെടുത്തത് ജില്ലാ 1228 പേര്‍. കോഴിക്കോട് നടന്ന റാലി കലക്ടര്‍ ഡോ.എൻ തേജ് ലോഹിത് റെഡ്ഢി ഫ്ലാഗ്ഓഫ് ചെയ്തു.

\"\"

ഉദ്യോഗാർഥികളുമായി കലക്ടർ സംവദിക്കുകയും ചെയ്തു. പാലക്കാട്‌, മലപ്പുറം ജില്ലകളുടെ റിക്രൂട്ട്മെന്റാണ് കോഴിക്കോട് ഫിസിക്കൽ എഡ്യൂക്കേഷൻ ഗ്രൗണ്ടിൽ നടന്നത്. 1951 പേരാണ് രജിസ്റ്റർ ചെയ്തത്. ഒക്ടോബർ 6, 7, 8 തീയതികളിലാണ് കോഴിക്കോട് ജില്ലയുടെ റിക്രൂട്ട്മെന്റ. ഒൻപതാം തിയ്യതി വിവിധ കാറ്റഗറികളിലേക്കുള്ള റിക്രൂട്ട്മെന്റ് നടക്കും.

\"\"

ഒക്ടോബർ 10 വരെയാണ് വടക്കൻ കേരളത്തിലെ ഏഴ് ജില്ലകളിലെ റിക്രൂട്ട്മെന്റ്. ഉദ്യോഗാർഥികൾക്ക് ഓൺലൈൻ അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് അനുവദിച്ചിട്ടുണ്ട്. ജില്ലാടിസ്ഥാനത്തിലും കാറ്റഗറി അടിസ്ഥാനത്തിലും ആണ് റിക്രൂട്ട്മെന്റ്. വടക്കൻ കേരളത്തിലെ ഏഴ് ജില്ലകളിൽ നിന്നായി 28,606 പേരാണ് രജിസ്റ്റർ ചെയ്തത്.

\"\"

Follow us on

Related News