പ്രധാന വാർത്തകൾ
ബാറ്ററികളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ അടക്കയുടെ തൊലിയിൽ നിന്ന് നാനോ സംയുക്തങ്ങൾ വേർതിരിച്ച് കണ്ണൂർ സർവകലാശാലകണ്ണൂർ സർവകലാശാല പ്രായോഗിക പരീക്ഷകൾ, പുനർമൂല്യനിർണയ ഫലംസര്‍വകലാശാലാ രജിസ്ട്രാര്‍ നിയമനം; ഡിസംബര്‍ 15വരെകേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടിപരീക്ഷ അപേക്ഷ, പരീക്ഷാഫലം, പ്രാക്ടിക്കൽ, പി.എസ്.സി. പരിശീലനം: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾപുതിയ 12 കോഴ്സുകള്‍ക്കു കൂടി പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷന്‍: അപേക്ഷ 15വരെഫാർമസി, ഹെൽത്ത് ഇൻസ്‌പെക്ടർ മറ്റ് പാരാമെഡിക്കൽ കോഴ്സുകൾ: സ്‌പോട്ട് അലോട്ട്‌മെന്റ് ഡിസംബർ 7ന്കേരള ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടൂറിസം ആൻഡ് ട്രാവൽ സ്റ്റഡീസിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി, അക്കാദമിക് അസിസ്റ്റന്റ് നിയമനംഭിന്നശേഷിക്കാർക്ക് സൗജന്യമായി ഡാറ്റാ എൻട്രി ആൻഡ് ഓഫീസ് ഓട്ടോമേഷൻ കോഴ്സ്പിജി ആയുർവേദ പ്രവേശനം: മൂന്നാംഘട്ട കേന്ദ്രീകൃത അലോട്ട്മെന്റ്

NEET- UG ഫലം സെപ്റ്റംബർ 7ന്: ഒഎംആർ കോപ്പി ഓഗസ്റ്റ് 30ന്

Aug 27, 2022 at 8:49 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha

JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DDCX54FCYay34j5ZfyMntx

ന്യൂഡൽഹി: ഈ വർഷത്തെ NEET -UG ഫലം സെപ്റ്റംബർ 7ന് പ്രഖ്യാപിക്കും. പരീക്ഷാഫലത്തിനു മുന്നോടിയായി താത്കാലിക ഉത്തരസൂചിക, ഒ.എം.ആർ. ഷീറ്റിന്റെ സ്കാൻചെയ്ത ഇമേജ്, റസ്പോൺസസ് എന്നിവ ഓഗസ്റ്റ് 30ന് പുറത്തുവിടും. ഇവ http://neet.nta.nic.in ൽ ലഭ്യമാകും. ഇവയിൽ പരാതിയുള്ളവർക്ക് ചോദ്യംചെയ്യാനുള്ള സൗകര്യം തുടർന്ന് ലഭ്യമാക്കും. ഒരു ഉത്തരസൂചികയും ഒരു റസ്പോൺസും ചലഞ്ച് ചെയ്യുന്നതിന് 200 രൂപവീതം ഫീസ് അടയ്ക്കണം. ഒ.എം.ആർ.
ഷീറ്റിന്റെ സ്കാൻ ചെയ്ത ഇമേജ്, അപേക്ഷയിൽ നൽകിയ ഇ-മെയിലിലും
ലഭ്യമാക്കും.

\"\"

Follow us on

Related News