പ്രധാന വാർത്തകൾ
എൽഎസ്എസ് – യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് കുടിശിക 27.61 കോടി അനുവദിച്ചു: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടിപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ്: 23ന് വൈകിട്ട് 5വരെ അപേക്ഷ പുതുക്കാംസംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ ഉജ്ജ്വല ബാല്യം പുരസ്കാരം: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 15വരെപിജി ഡെന്റൽ പ്രവേശനം: അന്തിമ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റ് & കാറ്റഗറി ലിസ്റ്റ്നാളെ നടക്കുന്ന പ്ലസ് വൺ സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്ഫർ അലോട്മെന്റ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച്ആനക്കയത്തും പാണ്ടിക്കാട്ടും വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് അടച്ചു: മലപ്പുറത്തെ നിപ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെപ്ലസ് വൺ സ്‌കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്‌ഫർ അഡ്‌മിഷൻ 22,23 തീയതികളിൽ: ലിസ്റ്റ് ഉടൻസംസ്ഥാന അധ്യാപക അവാർഡ്: അപേക്ഷ 16വരെസ്‌കൂള്‍ അവധി പ്രധാനാധ്യാപകര്‍ക്ക് തീരുമാനിക്കാം: കോഴിക്കോട് കലക്ടര്‍മലപ്പുറം ജില്ലയിൽ നാളെ ഭാഗിക അവധി: മറ്റു 4 ജില്ലകളിലും അവധി

JEE മെയിൻ ഫലം പ്രഖ്യാപിച്ചു: ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം

Aug 8, 2022 at 10:14 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNE https://youtube.com/c/SchoolVartha

JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/IudqmDL1gDWB5Cvn85qQ5P

ന്യൂ ഡൽഹി : നാഷണൽ ടെസ്റ്റിങ് ഏജൻസി (എൻടിഎ) ജെഇഇ മെയിൻ 2022 സെഷൻ 2-നുള്ള മെയിൻ പരീക്ഷ ഫലം പ്രഖ്യാപിച്ചു. jeemain.nta.nic.in ഔദ്യോഗിക വെബ്‌സൈറ്റിലും ntaresults.nic.in എന്ന വെബ്സൈറ്റിലും ഫലം ലഭ്യമാണ് . വിദ്യാർത്ഥികൾ ജെഇഇ മെയിൻസ് സെഷൻ 2 ഡൗൺലോഡ് ചെയ്ത ആപ്ലിക്കേഷൻ നമ്പറും ജനനത്തീയതിയും ഉപയോഗിച്ച് ഫലം അറിയാം .

പരീക്ഷ ഫലത്തിനൊപ്പം ജെഇഇ മെയിൻ ടോപ്പർമാരുടെ പട്ടികയും അധികൃതർ പുറത്തുവിട്ടിട്ടുണ്ട്. മികച്ച റാങ്കുള്ള 2.5 ലക്ഷം വിദ്യാർത്ഥികൾ ജെഇഇ അഡ്വാൻസ്ഡ് പരീക്ഷ എഴുതാൻ അർഹതയുണ്ടാകും. അതിനാൽ, വിദ്യാർത്ഥികൾ JEE അഡ്വാൻസ്ഡ് യോഗ്യതാ മാനദണ്ഡം മുൻകൂട്ടി അറിഞ്ഞിരിക്കണം.

Follow us on

Related News