പ്രധാന വാർത്തകൾ
NEET-UG സൗജന്യ പരീക്ഷാ പരിശീലനംഐടിഐകളില്‍ പാരമ്പര്യ കോഴ്സുകള്‍ക്കും പ്രാധാന്യം നല്‍കും: മന്ത്രി കെ.രാധാകൃഷ്ണൻസ്റ്റുഡന്റ്‌സ് സര്‍വീസ് ഹബ് വിദ്യാര്‍ഥികളെ സഹായിക്കാന്‍:പരീക്ഷാ കണ്‍ട്രോളര്‍പ്രഫ എം.എം.ഗനി അവാർഡ്: അധ്യാപകർക്ക് അപേക്ഷിക്കാംകാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശല പരീക്ഷ മാറ്റി, പ്രോഗ്രാമർ വാക് ഇൻ ഇന്റർവ്യൂ മാറ്റിവിവരാവകാശ നിയമം ഓൺലൈൻ കോഴ്സ്, വെക്കേഷൻ കമ്പ്യൂട്ടർ കോഴ്‌സ്ബിഫാം ലാറ്ററൽ എൻട്രി പ്രവേശന പരീക്ഷ: അപേക്ഷ മാർച്ച് 4വരെപൊളിറ്റിക്കൽ സയൻസ് അധ്യപക, ഹിന്ദി ജൂനിയർ അധ്യാപിക: തൊഴിൽ വാർത്തകൾജെഡിസി കോഴ്സ് പ്രവേശനം: അപേക്ഷ 30വരെകുട്ടികളുടെ പഠനത്തിലെ ഏകാഗ്രത നഷ്ടപ്പെടുത്തുന്ന രീതിയിൽ ഉച്ചഭാഷിണികൾ ഉപയോഗിക്കരുതെന്ന് മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി

Career News: ശ്രീ ശങ്കരാചാര്യ സംസ്കൃത സർവ്വകലാശാലയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനം: ജൂൺ 28 വരെ അപേക്ഷിക്കാം

Jun 18, 2022 at 2:09 am

Follow us on

JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Ho35uvTwPSTE3q7pfeRNbY

തൃശൂർ: കാലടിയിലെ ശ്രീ ശങ്കരാചാര്യ സംസ്കൃത സർവകലാശാലയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിലായുള്ള 12 ഒഴിവിലേക്ക് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. പ്രോഗ്രാമർ (ഐ. ടി. വിഭാഗം)- 3, ജൂനിയർ പ്രോഗ്രാമർ- 4, ട്രെയിനി പ്രോഗ്രാമർ- 5 എന്നിങ്ങനെയാണ് ഒഴിവുകൾ. കരാർ വ്യവസ്ഥയിലാണ് നിയമനം. ഓൺലൈനായി അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള അവസാന തീയതി ജൂൺ 28.

യോഗ്യതയും ശമ്പളവും

പ്രോഗ്രാമർ: അംഗീകൃത സർവകലാശാലയിൽ നിന്നുളള ബി.ഇ./ബി.ടെക്./എം.സി.എ./എം.എസ്‍സി. (കമ്പ്യൂട്ടർ സയൻസ്) ബിരുദം. ഒപ്പം ലിനക്സ് ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റത്തിൽ പി.എച്ച്.പിയോടെയുളള കമ്പ്യൂട്ടർ പ്രോഗ്രാമിങ്ങിൽ അറിവുണ്ടായിരിക്കണം. ജാവ ഉൾപ്പെടെയുളള പ്രോഗ്രാമിങ് ലാങ്ഗ്വേജ്, ലറാവൽ വെബ് ആപ്ലിക്കേഷൻ ഫ്രെയിംവർക്ക് തുടങ്ങിയവയിലുളള അറിവ്, സിസിഎൻഎ സർട്ടിഫിക്കേഷൻ എന്നിവ അഭികാമ്യം. കുറഞ്ഞത് രണ്ട് വർഷത്തെ പ്രവൃത്തി പരിചയമുണ്ടായിരിക്കണം. ശമ്പളം: പ്രതിമാസം 30,000/- രൂപ.

\"\"

ജൂനിയർ പ്രോഗ്രാമർ: അംഗീകൃത സർവകലാശാലയിൽ നിന്നുളള ബി.ഇ./ബി.ടെക്./എം.സി.എ./എം.എസ്‍സി. (കമ്പ്യൂട്ടർ സയൻസ്) ബിരുദം. ഒപ്പം ലിനക്സ് ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റത്തിൽ പി.എച്ച്.പിയോടെയുളള കമ്പ്യൂട്ടർ പ്രോഗ്രാമിങ്ങിൽ അറിവുണ്ടായിരിക്കണം. ജാവ ഉൾപ്പെടെയുളള പ്രോഗ്രാമിങ് ലാങ്ഗ്വേജ്, ലറാവൽ വെബ് ആപ്ലിക്കേഷൻ ഫ്രെയിംവർക്ക് തുടങ്ങിയവയിലുളള അറിവ്, സിസിഎൻഎ സർട്ടിഫിക്കേഷൻ എന്നിവ അഭികാമ്യം. കുറഞ്ഞത് ഒരു വർഷത്തെ പ്രവൃത്തി പരിചയമുണ്ടായിരിക്കണം. ശമ്പളം: പ്രതിമാസം 21,420 /- രൂപ.

ട്രെയിനി പ്രോഗ്രാമർ: അംഗീകൃത സർവകലാശാലയിൽ നിന്നുളള ബി.ഇ./ബി.ടെക്. ബിരുദം. ജാവ, പി.എച്ച്.പി. ഫ്രെയിംവർക്കിൽ പ്രവൃത്തി പരിചയമുണ്ടായിരിക്കണം. ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾ ബിരുദം നേടി നാല് വർഷം കഴിഞ്ഞവരാകരുത്. ശമ്പളം: പ്രതിമാസം 10,000 /- രൂപ.

പ്രായപരിധി: നിലവിലുളള സർക്കാർ നിബന്ധനകൾ പ്രകാരം.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കും അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കുന്നതിനും: https://ssus.ac.in

\"\"

Follow us on

Related News