പ്രധാന വാർത്തകൾ
എൽഎസ്എസ് – യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് കുടിശിക 27.61 കോടി അനുവദിച്ചു: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടിപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ്: 23ന് വൈകിട്ട് 5വരെ അപേക്ഷ പുതുക്കാംസംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ ഉജ്ജ്വല ബാല്യം പുരസ്കാരം: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 15വരെപിജി ഡെന്റൽ പ്രവേശനം: അന്തിമ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റ് & കാറ്റഗറി ലിസ്റ്റ്നാളെ നടക്കുന്ന പ്ലസ് വൺ സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്ഫർ അലോട്മെന്റ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച്ആനക്കയത്തും പാണ്ടിക്കാട്ടും വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് അടച്ചു: മലപ്പുറത്തെ നിപ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെപ്ലസ് വൺ സ്‌കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്‌ഫർ അഡ്‌മിഷൻ 22,23 തീയതികളിൽ: ലിസ്റ്റ് ഉടൻസംസ്ഥാന അധ്യാപക അവാർഡ്: അപേക്ഷ 16വരെസ്‌കൂള്‍ അവധി പ്രധാനാധ്യാപകര്‍ക്ക് തീരുമാനിക്കാം: കോഴിക്കോട് കലക്ടര്‍മലപ്പുറം ജില്ലയിൽ നാളെ ഭാഗിക അവധി: മറ്റു 4 ജില്ലകളിലും അവധി

ഗ്രേസ് മാർക്ക് പുന:സ്ഥാപിക്കുന്നു: ആശ്വാസത്തിൽ വിദ്യാർത്ഥികൾ

Jun 16, 2022 at 7:14 pm

Follow us on

JOIN OUR WHATSAPP GROUP
https://chat.whatsapp.com/K4W0eSLHL30FdX3ion73Ks

തിരുവനന്തപുരം: ഈ അധ്യയന വർഷം മുതൽ എസ്എസ്എൽസി, പ്ലസ്ടു പരീക്ഷകളിൽ ഗ്രേസ് മാർക്ക്
പുന:സ്ഥാപിക്കുമെന്ന മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിയുടെ പ്രഖ്യാപനം വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ആശ്വാസമാകുന്നു. ഇന്നലെ പ്രസിദ്ധീകരിച്ച എസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷാഫലത്തിലും 21ന് പ്രസിദ്ധീകരിക്കാനിരിക്കുന്ന പ്ലസ് ടു ഫലത്തിലും ഗ്രേസ് മാർക്ക്‌ അനുവദിച്ചിട്ടില്ല. കോവിഡ് പ്രതിസന്ധിയെ തുടർന്ന് സ്കൂളുകളുടെ പ്രവർത്തനം നിലച്ചതിനാൽ
കഴിഞ്ഞ രണ്ട് വർഷവമായി ഗ്രേസ് മാർക്ക് അനുവദിച്ചില്ല.👇🏻

\"\"

എന്നാൽ ഈ അധ്യയന വർഷം സാധരണ രീതിയിൽ അധ്യയനം ആരംഭിച്ചതിനാൽ ഗ്രേസ് മാർക്ക് അനുവദിക്കാൻ വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് നടപടി എടുത്തു. ഈ വർഷം മുതൽ കലാ-കായിക-ശാസ്ത്ര മേളകൾ നടത്തും. എൻസിസിയും എസ്പിസിയും (സ്റ്റുഡന്റ്സ് പൊലീസ് കെഡറ്റ്സ്), നാഷണൽ സർവീസ് സ്കീം ഉൾപ്പെടെയുള്ളവയുടെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ പരിഗണിച്ചാണു വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക് നൽകുന്നത്.

\"\"

Follow us on

Related News