editorial@schoolvartha.com | markeiting@schoolvartha.com
വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ്‌വണ്‍ സീറ്റൊഴിവുകളിലേക്ക് പ്രവേശനം നേടാം; അവസാന തീയതി 27വീട്ടിലേക്ക് ഒരുമിച്ച് വന്നത് പിഎസ്‌സിയുടെ ഇരട്ട അപ്പോയിന്‍റ്മെന്റ് ലെറ്റര്‍; ഇരട്ടകളുടെ കുടുംബത്തിനിത് ഇരട്ടിസന്തോഷംനബാര്‍ഡില്‍ ഡവലപ്മെന്റ് അസിസ്റ്റന്റായി ചേരാം; 177 ഒഴിവുകള്‍ഭാരത് ഇലക്ട്രോണിക്സില്‍ പ്രൊജക്ട് എന്‍ജിനീയര്‍, ട്രെയിനി തസ്തികകളിലേക്ക് അപേക്ഷിക്കാം; പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത് 100 ഒഴിവുകള്‍പ്ലസൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ് ലിസ്റ്റ് 26ന്: 30നകം പ്രവേശനം പൂർത്തിയാക്കാൻ ശ്രമംഇന്നത്തെ പരീക്ഷ മാറ്റിവെച്ചു, കണ്ണൂർ സർവകലാശാല പുന:ക്രമീകരിച്ച പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷൻ പരീക്ഷകൾസ്‌കൂൾ ഓഫ് ഇൻറർനാഷണൽ റിലേഷൻസ് ആൻഡ് പൊളിറ്റിക്സിൽ ഫീൽഡ് ഇൻവെസ്റ്റിഗേറ്റർ നിമയനംകൗൺസലിങ് ഡിപ്ലോമ, പരീക്ഷാ തീയതി, പരീക്ഷാ അപേക്ഷ: എംജി സർവകലാശാല വാർത്തകൾബ്രൈറ്റ് സ്റ്റുഡന്റ്സ് സ്കോളർഷിപ്പ്: അപേക്ഷ നവംബർ 30വരെബിരുദ പ്രവേശനത്തിനുള്ള സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ്, എംഎഡ് അപേക്ഷയിലെ തെറ്റ് തിരുത്താം, പരീക്ഷാഫലം: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾ      

45 തസ്തികകളിൽ നിയമനം: ജൂൺ ഒന്നുവരെ അപേക്ഷിക്കാം

Published on : May 07 - 2022 | 1:03 pm

JOIN OUR WHATS APP GROUP https://chat.whatsapp.com/BgCqemi9LED6IajnbZJh7s

തിരുവനന്തപുരം: കേരള പബ്ലിക് സര്‍വീസ് കമ്മിഷന്‍ 45 തസ്തികകളിലേക്ക് പുതിയതായി നിയമനം നടത്തുന്നു. മൂന്നു ഗസറ്റുകളിലായാണ് ഒഴിവുകള്‍ പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്. https://keralapsc.gov.in വഴി അപേക്ഷ സ്വീകരിക്കുന്ന അവസാനതീയതി ജൂൺ 1.

ഒഴിവുകൾ

അസിസ്റ്റന്റ് എന്‍ജിനിയര്‍- 64, കേരള ജല അതോറിറ്റി.

പ്രായപരിധി: 19 മുതൽ 40 വരെ. ഉദ്യോഗാര്‍ത്ഥികള്‍ 02.01.1982നും 01.01.2003നുമിടയില്‍ ജനിച്ചവരായിരിക്കണം.എസ്.സി./എസ്.ടി., മറ്റ് പിന്നാക്കവിഭാഗങ്ങള്‍ക്കും വിധവകള്‍ക്കും നിയമാനുസൃത വയസ്സിളവ് ഉണ്ടാകും.

യോഗ്യത: കേരള സര്‍വകലാശാലയുടെ സിവില്‍/മെക്കാനിക്കല്‍/കെമിക്കല്‍ എന്‍ജിനിയറിങ്ങില്‍ ബി.എസ്‌സി. ബിരുദം അല്ലെങ്കില്‍ മദ്രാസ് സര്‍വകലാശാലയുടെ ബി.ഇ. സിവില്‍/മെക്കാനിക്കല്‍/കെമിക്കല്‍ ബിരുദമോ തത്തുല്യമായി സര്‍ക്കാര്‍ അംഗീകരിച്ചിട്ടുള്ള മറ്റേതെങ്കിലും യോഗ്യതയോ ഉണ്ടായിരിക്കണം. അവസാന തീയതി ജൂണ്‍ 8.

ജനറല്‍ റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് (സംസ്ഥാനതലം): അസിസ്റ്റന്റ് പ്രൊഫസര്‍ (പ്രോസ്‌തോഡോണ്ടിക്‌സ്)- മെഡിക്കല്‍വിദ്യാഭ്യാസം, മെഡിക്കല്‍ ഓഫീസര്‍ (മര്‍മ)- ഭാരതീയ ചികിത്സാവകുപ്പ്, സപ്പോര്‍ട്ടിങ് ആര്‍ട്ടിസ്റ്റ് ഇന്‍ വോക്കല്‍ ഫോര്‍ ഭരതനാട്യം- കോളേജ് വിദ്യാഭ്യാസം (സംഗീതകോളേജുകള്‍), ജിയോളജിക്കല്‍ അസിസ്റ്റന്റ് (ഭൂജലം)ലബോറട്ടറി ടെക്‌നീഷ്യന്‍- ഡ്രഗ്‌സ് സ്റ്റാന്‍ഡേഡൈസേഷന്‍ യൂണിറ്റ്, ആയുര്‍വേദ മെഡിക്കല്‍ വിദ്യാഭ്യാസവകുപ്പ്, ആര്‍ക്കിടെക്ചര്‍ ഡ്രാഫ്റ്റ്‌സ്മാന്‍ ഗ്രേഡ് II- പൊതുമരാമത്ത് വകുപ്പ്, ആര്‍മെച്ചര്‍ വൈന്‍ഡര്‍- സംസ്ഥാന ജലഗതാഗതവകുപ്പ്, ക്ലേ വര്‍ക്കര്‍- സാങ്കേതികവിദ്യാഭ്യാസം (കോളേജ് ഓഫ് ഫൈന്‍ ആര്‍ട്‌സ്), ലബോറട്ടറി അസിസ്റ്റന്റ് (ഫാക്ടറി)- സ്റ്റേറ്റ് ഫാര്‍മിങ് കോര്‍പ്പറേഷന്‍ ഓഫ് കേരള ലിമിറ്റഡ്, സെയില്‍സ് അസിസ്റ്റന്റ് ഗ്രേഡ് II- കേരള സ്റ്റേറ്റ് കോ ഓപ്പറേറ്റീവ് കണ്‍സ്യൂമേഴ്‌സ് ഫെഡറേഷന്‍ ലിമിറ്റഡ്, ഓഫീസ് അറ്റന്‍ഡര്‍ ഗ്രേഡ് II- കേരള സ്റ്റേറ്റ് കോ ഓപ്പറേറ്റീവ് ഫെഡറേഷന്‍ ഫോര്‍ ഫിഷറീസ് ഡെവലപ്‌മെന്റ് ലിമിറ്റഡ്, എല്‍.ഡി. സ്റ്റെനോ- കേരള സ്റ്റേറ്റ് കോഓപ്പറേറ്റീവ് കയര്‍ മാര്‍ക്കറ്റിങ് ഫെഡറേഷന്‍ ലിമിറ്റഡ്, ഡെയറി കെമിസ്റ്റ്/ഡെയറി ബാക്ടീരിയോളജിസ്റ്റ്/ഡെയറി മെക്രോബയോളജിസ്റ്റ്- കേരള കോഓപ്പറേറ്റീവ് മില്‍ക്ക് മാര്‍ക്കറ്റിങ് ഫെഡറേഷന്‍ ലിമിറ്റഡ്, ക്ലാര്‍ക്ക്- സ്റ്റീല്‍ ആന്‍ഡ് ഇന്‍ഡസ്ട്രിയല്‍ ഫോര്‍ ജിങ്‌സ് ലിമിറ്റഡ്, ഫോറസ്റ്റ് ഡ്രൈവര്‍- വനം.

പോലീസ് കോണ്‍സ്റ്റബിള്‍ കമാന്‍ഡോ (199 ഒഴിവുകള്‍)പോലീസ് (ഇന്ത്യ റിസര്‍വ് ബറ്റാലിയന്‍ കമാന്‍ഡോ വിങ്), ഇന്ത്യാ റിസര്‍വ് ബറ്റാലിയന്‍ (കമാന്‍ഡോ) വിഭാഗത്തിലേക്ക് സ്‌പെഷ്യല്‍ സെലക്ഷന്‍ ബോര്‍ഡ് മുഖാന്തരം പോലീസ് കോണ്‍സ്റ്റബിള്‍ (പുരുഷന്മാര്‍മാത്രം) തസ്തികയിലേക്കുള്ള തിരഞ്ഞെടുപ്പ് വിജ്ഞാപനം. സ്പെഷ്യൽ സെലെക്ഷൻ ബോർഡ്‌ മുഖേന നേരിട്ടുള്ള നിയമനം.പ്രായപരിധി:01.01.2022ല്‍ 18 വയസ്സ് തികയേണ്ടതും 22 വയസ്സ് തികയാന്‍ പാടുള്ളതുമല്ല. പ്രായപരിധിയിലും യോഗ്യതയിലും ഒരു പ്രത്യേക വിഭാഗത്തിനും ഇളവനുവദിക്കുന്നതല്ല.വിദ്യാഭ്യാസയോഗ്യത: എസ്.എസ്.എല്‍.സി.യോ തത്തുല്യമായ പരീക്ഷയോ ജയിച്ചിരിക്കണം. ശാരീരികയോഗ്യത, എഴുത്തുപരീക്ഷ ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള കൂടുതല്‍വിവരങ്ങള്‍ക്ക് https://keralapsc.gov.in കാണുക. മേയ് 18 വരെ അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കാം.

0 Comments

Related News