പ്രധാന വാർത്തകൾ
NEET-UG സൗജന്യ പരീക്ഷാ പരിശീലനംഐടിഐകളില്‍ പാരമ്പര്യ കോഴ്സുകള്‍ക്കും പ്രാധാന്യം നല്‍കും: മന്ത്രി കെ.രാധാകൃഷ്ണൻസ്റ്റുഡന്റ്‌സ് സര്‍വീസ് ഹബ് വിദ്യാര്‍ഥികളെ സഹായിക്കാന്‍:പരീക്ഷാ കണ്‍ട്രോളര്‍പ്രഫ എം.എം.ഗനി അവാർഡ്: അധ്യാപകർക്ക് അപേക്ഷിക്കാംകാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശല പരീക്ഷ മാറ്റി, പ്രോഗ്രാമർ വാക് ഇൻ ഇന്റർവ്യൂ മാറ്റിവിവരാവകാശ നിയമം ഓൺലൈൻ കോഴ്സ്, വെക്കേഷൻ കമ്പ്യൂട്ടർ കോഴ്‌സ്ബിഫാം ലാറ്ററൽ എൻട്രി പ്രവേശന പരീക്ഷ: അപേക്ഷ മാർച്ച് 4വരെപൊളിറ്റിക്കൽ സയൻസ് അധ്യപക, ഹിന്ദി ജൂനിയർ അധ്യാപിക: തൊഴിൽ വാർത്തകൾജെഡിസി കോഴ്സ് പ്രവേശനം: അപേക്ഷ 30വരെകുട്ടികളുടെ പഠനത്തിലെ ഏകാഗ്രത നഷ്ടപ്പെടുത്തുന്ന രീതിയിൽ ഉച്ചഭാഷിണികൾ ഉപയോഗിക്കരുതെന്ന് മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി

റീബിൽഡ് കേരളയിൽ അവസരം: വിവിധ തസ്തികകളിൽ ഒഴിവ്

Apr 26, 2022 at 1:34 pm

Follow us on

JOIN OUR WHATS APP GROUP https://chat.whatsapp.com/BgCqemi9LED6IajnbZJh7s

തിരുവനന്തപുരം: കേരള സർക്കാരിനു കീഴിലെ റീബിൽഡ് കേരള ഇനീഷ്യേറ്റീവിന്റെ പ്രോജക്ട് മാനേജ്മെന്റ് യൂണിറ്റിൽ വിവിധ തസ്തികകളിലായുള്ള 10 ഒഴിവിലേക്ക് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. തിരുവനന്തപുരം, കോട്ടയം, തൃശൂർ എന്നിവിടങ്ങളിലായി കരാർ വ്യവസ്ഥയിലാണ് നിയമനം. വ്യത്യസ്ത വിജ്ഞാപനങ്ങളായാണ് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഓൺലൈനായാണ് അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കേണ്ടത്.

\"\"

ഐ.ടി. ഓഫിസർ: എം.ടെക്./എം.ഇ./ബി.ടെക്./ബി.ഇ./എം.സി.എ./എം.എസ്‌.സി. കംപ്യൂട്ടർ സയൻസ്; പ്രായപരിധി: 30; ശമ്പളം: 32,560; അവസാന തീയതി: ഏപ്രിൽ 27.

ക്ലാർക്ക്: പത്താം ക്ലാസ് ജയം; പ്രായപരിധി: 25; ശമ്പളം: 21,175; അവസാന തീയതി: ഏപ്രിൽ 27.

കംപ്യൂട്ടർ അസിസ്റ്റന്റ്: പത്താം ക്ലാസ്/തത്തുല്യം, കെജിടിഇ ഇംഗ്ലിഷ് ഹയർ, കംപ്യൂട്ടർ വേഡ് പ്രോസസിങ്, കെജിടിഇ മലയാളം ലോവർ; പ്രായപരിധി: 25; ശമ്പളം: 21,175; അവസാന തീയതി: ഏപ്രിൽ 27.

ഓഫിസ് അറ്റൻഡന്റ്: ഏഴാം ക്ലാസ് ജയം (ബിരുദധാരി ആകരുത്); 25; 18,390; ഏപ്രിൽ 27.

ഡ്രാഫ്സ്റ്റ്മാൻ ഗ്രേഡ് I: എൽഎസ്ജിഡി, പിഡബ്ല്യുഡി, ഹാർബർ എൻജിനീയറിങ്, ഇറിഗേഷൻ വകുപ്പുകളിൽനിന്നു വിരമിച്ചവർ; 65; 21,175; ഏപ്രിൽ 22.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്: https://cmdkerala.net

\"\"

Follow us on

Related News