പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

സാമൂഹിക സുരക്ഷാ മിഷനിൽ രണ്ട് ഒഴിവ്: അവസാന തീയതി മാർച്ച്‌ 10

Mar 8, 2022 at 4:20 pm

Follow us on

JOIN OUR WHATS APP GROUP https://chat.whatsapp.com/FyyfPtfe7UH0SaSpt5RgSW

തിരുവനന്തപുരം: കേരള സാമൂഹിക സുരക്ഷാ മിഷനിൽ പ്രോഗ്രാം സപ്പോർട്ട് എക്സിക്യൂട്ടീവ്-1, അക്കൗണ്ട് അസിസ്റ്റന്റ്-1 എന്നീ ഒഴിവിലേക്ക് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. കരാർ വ്യവസ്ഥയിലാണ് നിയമനം. ഓൺലൈൻ ആയാണ് അപേക്ഷിക്കേണ്ടത്. അവസാന തീയതി മാർച്ച്‌ 10.

\"\"

പ്രോഗ്രാം സപ്പോര്‍ട്ട് എക്‌സിക്യൂട്ടീവ്: ഒന്നാം ക്ലാസോടെ സോഷ്യല്‍ വര്‍ക്കിലോ സോഷ്യാളജിയിലോ ബിരുദാനന്തര ബിരുദവും കംപ്യൂട്ടര്‍ പരിചയവും അഭികാമ്യം. 22,000 രൂപ ശമ്പളം.

അക്കൗണ്ടിങ് അസിസ്റ്റന്റ്: ഒന്നാംക്ലാസ് എം.കോം, അക്കൗണ്ടിങ് സോഫ്റ്റ്‌വെയർ പരിചയം എന്നിവ അഭികാമ്യം. 19,000 രൂപ ശമ്പളം.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്: https://socialsecurtiymission.gov.in

ഫോൺ: 0471- 2341200

Follow us on

Related News