പ്രധാന വാർത്തകൾ
NEET-UG സൗജന്യ പരീക്ഷാ പരിശീലനംഐടിഐകളില്‍ പാരമ്പര്യ കോഴ്സുകള്‍ക്കും പ്രാധാന്യം നല്‍കും: മന്ത്രി കെ.രാധാകൃഷ്ണൻസ്റ്റുഡന്റ്‌സ് സര്‍വീസ് ഹബ് വിദ്യാര്‍ഥികളെ സഹായിക്കാന്‍:പരീക്ഷാ കണ്‍ട്രോളര്‍പ്രഫ എം.എം.ഗനി അവാർഡ്: അധ്യാപകർക്ക് അപേക്ഷിക്കാംകാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശല പരീക്ഷ മാറ്റി, പ്രോഗ്രാമർ വാക് ഇൻ ഇന്റർവ്യൂ മാറ്റിവിവരാവകാശ നിയമം ഓൺലൈൻ കോഴ്സ്, വെക്കേഷൻ കമ്പ്യൂട്ടർ കോഴ്‌സ്ബിഫാം ലാറ്ററൽ എൻട്രി പ്രവേശന പരീക്ഷ: അപേക്ഷ മാർച്ച് 4വരെപൊളിറ്റിക്കൽ സയൻസ് അധ്യപക, ഹിന്ദി ജൂനിയർ അധ്യാപിക: തൊഴിൽ വാർത്തകൾജെഡിസി കോഴ്സ് പ്രവേശനം: അപേക്ഷ 30വരെകുട്ടികളുടെ പഠനത്തിലെ ഏകാഗ്രത നഷ്ടപ്പെടുത്തുന്ന രീതിയിൽ ഉച്ചഭാഷിണികൾ ഉപയോഗിക്കരുതെന്ന് മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി

സെൻട്രൽ ഇൻഡസ്ട്രിയൽ സെക്യൂരിറ്റി ഫോഴ്സിൽ ഫയർമാൻ, കോൺസ്റ്റബിൾ: മാർച്ച് 4വരെ അപേക്ഷിക്കാം

Jan 31, 2022 at 2:18 pm

Follow us on

JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/LDcee2OuCZG0BXOqY10AMX

തിരുവനന്തപുരം: സെൻട്രൽ ഇൻഡസ്ട്രിയൽ സെക്യൂരിറ്റി ഫോഴ്സിൽ ഫയർമാൻ കോൺസ്റ്റബിൾ തസ്തികകളിലേക്ക് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. ആകെ 1149 ഒഴിവുകളാണ് ഉള്ളത്. പ്ലസ്ടു (സയൻസ്) പാസായവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. 18മുതൽ 23വരെയാണ് പ്രായപരിധി. ശാരീരിക യോഗ്യത അനുസരിച്ച് അപേക്ഷകർക്ക് കുറഞ്ഞത് 170 സെന്റീമീറ്റർ ഉയരം വേണം. 80 മുതൽ 85 സെന്റീമീറ്റർ വരെ നെഞ്ചളവ് ആവശ്യമാണ്.

തിരഞ്ഞെടുപ്പ്
എഴുത്ത് പരീക്ഷയ്ക്കു ശേഷം ശാരീരികക്ഷമതാ പരിശോധന, ഫിസിക്കൽ സ്റ്റാൻഡേർഡ് ടെസ്റ്റ്, ഡോക്യുമെന്റ് വെരിഫിക്കേഷൻ, മെഡിക്കൽ എക്സാമിനേഷൻ എന്നിവയുമുണ്ടാകും.

അപേക്ഷ

അപേക്ഷകർ 100 രൂപ ഫീസ് അടയ്ക്കണം. എസ്.സി, എസ്. ടി, വിമുക്ത ഭടൻ എന്നിവർക്ക് ഫീസില്ല. അപേക്ഷിക്കാനുള്ള അവസാന തീയതി മാർച്ച് 4 ആണ്.
കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കും ഓൺലൈനായി അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കാനും https://cisfrectt.in/ സന്ദർശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News