പ്രധാന വാർത്തകൾ
പശ്ചിമ റെയിൽവേയുടെ ഗ്രൂപ്പ് സി, ഗ്രൂപ്പ് ഡി വിഭാഗങ്ങളിൽ 64 ഒഴിവുകൾനോർത്തേൺ റെയിൽവേയുടെ റെയിൽവേ വിവിധ ട്രേഡുകളിൽ നിയമനം നടത്തുന്നുഈസ്റ്റ് സെൻട്രൽ റെയിൽവേയിൽ 1,832 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾകൊങ്കൺ റെയിൽവേ കോർപ്പറേഷൻ ലിമിറ്റഡിൽ 190 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾയൂണിഫോമിട്ട ടീച്ചറും കുട്ട്യോളും: കുട്ടികൾക്കൊപ്പം യൂണിഫോമിട്ട് സ്കൂളിൽ എത്തുന്ന ശാലിനി ടീച്ചർ2023 ഡിസംബർ 7: കേരള സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: കണ്ണൂർ സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: എംജി സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾജനറൽ ആശുപത്രിയിൽ ലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ ഒഴിവ്

ഡല്‍ഹി, ബോംബെ ഐ.ഐ.ടി.കളിലെ വിവിധ തസ്തികളിലേക്ക് ഓണ്‍ലൈനായി അപേക്ഷിക്കാം

Dec 22, 2021 at 1:38 pm

Follow us on

ഡല്‍ഹി: ഡല്‍ഹി, ബോംബെ ഐ.ഐ.ടി.കളിലെ വിവിധ തസ്തികളിലേക്ക് ഓണ്‍ലൈനായി അപേക്ഷിക്കാം. ഡല്‍ഹി തസ്തിക ലൈബ്രറി ഇന്‍ഫര്‍മേഷന്‍ അസിസ്റ്റൻറ് ( സെന്‍ട്രല്‍ ലൈബ്രറിയില്‍ മൂന്ന് ഒഴിവുകള്‍ ഉണ്ട്. ) ഒ.ബി.സി രണ്ട്, എസ്.ടി ഒന്ന് , 30 വയസാണ്. http://itd.ac.in ഈ മാസം 31 ആണ് അപേക്ഷിക്കേണ്ട അവസാന തിയതി. മുംബൈയില്‍ സൂപ്രണ്ടിങ് എന്‍ജിനീയര്‍ ഒന്ന് , ടെക്‌നിക്കല്‍ ഓഫീസര്‍ 1, സീനിയര്‍ ടെക്‌നിക്കല്‍ ഓഫീസര്‍ 1, കണ്‍സള്‍ട്ടന്‍്‌റ് ടു ദി ഓഫീസ് ഓഫ് ഡീന്‍ 2 എന്നീ ഒഴിവുകളിലേക്കാണ് അപേക്ഷിക്കേണ്ടത്. അതേ സമയം എല്ലാ ജനറല്‍ വിഭാഗത്തിലും അപേക്ഷ സ്വീകരിക്കുന്ന അവസാന തിയതി ഈ മാസം 29 ആണ്. http://iib.ac.in

\"\"

Follow us on

Related News