പ്രധാന വാർത്തകൾ
ബാറ്ററികളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ അടക്കയുടെ തൊലിയിൽ നിന്ന് നാനോ സംയുക്തങ്ങൾ വേർതിരിച്ച് കണ്ണൂർ സർവകലാശാലകണ്ണൂർ സർവകലാശാല പ്രായോഗിക പരീക്ഷകൾ, പുനർമൂല്യനിർണയ ഫലംസര്‍വകലാശാലാ രജിസ്ട്രാര്‍ നിയമനം; ഡിസംബര്‍ 15വരെകേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടിപരീക്ഷ അപേക്ഷ, പരീക്ഷാഫലം, പ്രാക്ടിക്കൽ, പി.എസ്.സി. പരിശീലനം: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾപുതിയ 12 കോഴ്സുകള്‍ക്കു കൂടി പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷന്‍: അപേക്ഷ 15വരെഫാർമസി, ഹെൽത്ത് ഇൻസ്‌പെക്ടർ മറ്റ് പാരാമെഡിക്കൽ കോഴ്സുകൾ: സ്‌പോട്ട് അലോട്ട്‌മെന്റ് ഡിസംബർ 7ന്കേരള ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടൂറിസം ആൻഡ് ട്രാവൽ സ്റ്റഡീസിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി, അക്കാദമിക് അസിസ്റ്റന്റ് നിയമനംഭിന്നശേഷിക്കാർക്ക് സൗജന്യമായി ഡാറ്റാ എൻട്രി ആൻഡ് ഓഫീസ് ഓട്ടോമേഷൻ കോഴ്സ്പിജി ആയുർവേദ പ്രവേശനം: മൂന്നാംഘട്ട കേന്ദ്രീകൃത അലോട്ട്മെന്റ്

SET 2022 ജനുവരി 9ന്: അപേക്ഷ 30വരെ മാത്രം

Oct 27, 2021 at 9:20 am

Follow us on

\’

തിരുവനന്തപുരം: ഹയർ സെക്കൻഡറി വിഭാഗം അധ്യാപക നിയമനത്തിനുള്ള യോഗ്യതാപരീക്ഷയായ SET 2022 (Kerala State Eligibility Test) അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കാനുള്ള സമയം 30ന് അവസാനിക്കും. 30ന് വൈകിട്ട് 5 വരെഅപേക്ഷ സമർപ്പിക്കാം. 2022ജനുവരി 9നാണ് പരീക്ഷ നടക്കുക. http://lbscentre.
kerala.gov.in
വഴി അപേക്ഷ നൽകാം.

പരീക്ഷ
രണ്ടു പേപ്പറാണ് പരീക്ഷക്ക് ഉണ്ടാവുക. പൊതുവിജ്ഞാനവും അധ്യാപന അഭിരുചി
യും പരിശോധിക്കുന്നതാണ് ഒന്നാമത്തെ പേപ്പർ. ഇത് എല്ലാവരും എഴുതണം.
രണ്ടാം പേപ്പറിൽ ബന്ധപ്പെട്ട വിഷയമാണ് ഉണ്ടാകുക. പരീക്ഷയിൽ നെഗറ്റീവ് മാർക്ക് സമ്പ്രദായം ഉണ്ടാവില്ല.

യോഗ്യത
50 ശതമാനം മാർക്കോടെ ബിരുദാനന്തരബിരുദവും ബി.എഡും ഉള്ളവർക്ക് സെറ്റ് എഴുതാം. പട്ടികവിഭാഗക്കാർക്ക് 5ശതമാനം മാർക്ക് ഇളവ് അനുവദിക്കും.നിശ്ചിത വിഷയങ്ങളിൽ ഡി.എൽ.എഡ്. / എൽ.ടി.ടി.സി. യോഗ്യതയുള്ളവർക്ക് ബിഎഡ് നിർബന്ധമല്ല. 50% മാർക്കോടെ ബയോടെക്നോളജി എംഎസ്തിയും നാച്വറൽ സയൻസ് ബിഎഡും ഉള്ളവർക്കും സെറ്റ് എഴുതാം.

\"\"

Follow us on

Related News