വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
സ്കൂളുകൾക്ക് ആശ്വസിക്കാം: ബോണ്ട് സർവീസ് നിരക്കുകൾ വെട്ടിക്കുറച്ചുNEET-UG ഫലം ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ എൻടിഎക്ക് സുപ്രീംകോടതിയുടെ നിർദേശംലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, പാസ് കൗണ്ടർ/ ഡാറ്റാ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ, ക്ലീനിങ് സ്റ്റാഫ്തണ്ണീർത്തട അതോറിറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനംപാർലമെന്ററി പ്രാക്ടീസ് സ്റ്റഡീസ് പരീക്ഷ നവംബർ 13ന്യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജിൽ ഗസ്റ്റ് അധ്യാപക നിയമനംവിദ്യാർത്ഥികളുടെ വക ഹാന്റ് വാഷ്: അഭിനന്ദനവുമായി മന്ത്രിഎം.എസ്.സി വുഡ് സയൻസ് ആൻഡ് ടെക്നോളജി: സീറ്റ് ഒഴിവ്ബിരുദ പ്രവേശനം: രണ്ടാം സപ്ലിമെൻ്ററി അലോട്ട്മെൻ്റ്സീറ്റ്‌ ഒഴിവുകൾ, പരീക്ഷ ടൈം ടേബിൾ: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾ
[wpseo_breadcrumb]

കലാമണ്ഡലത്തിൽ ഇനി പെൺകുട്ടികൾക്കും കഥകളി വേഷം പഠിക്കൻ അവസരം

Published on : October 14 - 2021 | 10:11 am

ചെറുതുരുത്തി: കേരള കലാമണ്ഡലത്തിൽ ഇനി പെൺകുട്ടികൾക്കും കഥകളി വേഷം
പഠിക്കൻ അവസരം. കഥകളി വേഷം വടക്കൻ, തെക്കൻ വിഭാഗങ്ങളിൽ പെൺകുട്ടികൾക്ക് അപേക്ഷിക്കാമെന്ന് കലാമണ്ഡലം അറിയിച്ചു. ഔപചാരിക വിദ്യാഭ്യാസരീതിയിൽ ഇത് ആദ്യമായാണ് പെൺകുട്ടികൾക്ക് കഥകളിയിൽ പ്രവേശനം നൽകുന്നത്. കേരള കലാമണ്ഡലം ആർട്ട് ഹൈസ്കൂളിലെ എട്ടാം ക്ലാസിലെ ഒഴിവുള്ള സീറ്റുകളിലേയ്ക്ക് പ്രവേശനത്തിനുള്ള
അഭിമുഖ പരീക്ഷ ഒക്ടോബർ 22ന് രാവിലെ 10ന്മ കണ്ഡലം ആർട്ട് ഹയർസെക്കൻഡറി സ്കൂളിൽ നടക്കും. സാക്ഷ്യപത്രങ്ങളുടെ പകർപ്പ്സഹിതം രജിസ്ട്രാർ, കേരള കലാ
മണ്ഡലം കല്പിത സർവകലാശാല,
വള്ളത്തോൾ നഗർ, ചെറുതുരു
ത്തി, തൃശൂർ 679 531 എന്ന വിലാസ
ത്തിൽ അയക്കണം.


കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് ഫോൺ 04884 262418
http://kalamandalam.ac.in സന്ദർശിക്കുക.

0 Comments

Related News