വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
സെറ്റ് പരീക്ഷ: അപേക്ഷാതീയതി നീട്ടിപരീക്ഷഫലം, സ്‌പോട് അഡ്മിഷൻ, സീറ്റൊഴിവ്: ഇന്നത്തെ 11 എംജി വാർത്തകൾബിരുദ പരീക്ഷകൾ നടത്തി കാലതാമസമില്ലാതെ ഫലങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിക്കാൻ ഒരുങ്ങി കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലകോച്ച് നിയമനം, പരീക്ഷാവിവരങ്ങൾ: ഇന്നത്തെ കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾസ്കൂളുകൾക്ക് ആശ്വസിക്കാം: ബോണ്ട് സർവീസ് നിരക്കുകൾ വെട്ടിക്കുറച്ചുNEET-UG ഫലം ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ എൻടിഎക്ക് സുപ്രീംകോടതിയുടെ നിർദേശംലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, പാസ് കൗണ്ടർ/ ഡാറ്റാ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ, ക്ലീനിങ് സ്റ്റാഫ്തണ്ണീർത്തട അതോറിറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനംപാർലമെന്ററി പ്രാക്ടീസ് സ്റ്റഡീസ് പരീക്ഷ നവംബർ 13ന്യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജിൽ ഗസ്റ്റ് അധ്യാപക നിയമനം
[wpseo_breadcrumb]

കൈറ്റ് വിക്‌ടേഴ്‌സിൽ KEAM Online Option Registration പ്രത്യേക പരിപാടി ഇന്ന്

Published on : October 06 - 2021 | 4:38 am


തിരുവനന്തപുരം: കൈറ്റ്-വിക്ടേഴ്‌സ് ചാനലിൽ പ്രഫഷണൽ കോഴ്‌സുകളായ എഞ്ചിനീയറിങ്, ഫാർമസി, ആർക്കിടെക്ചർ കോഴ്‌സികളിലേക്കുള്ള ഓൺലൈൻ ഓപ്ഷൻ സമർപ്പണവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട പ്രത്യേക പരിപാടി സംപ്രേഷണം ഇന്ന് ചെയ്യും. മുൻഗണനാ ക്രമം നിശ്ചയിക്കേണ്ടതും ഓൺലൈൻ ഓപ്ഷൻ രജിസ്‌ട്രേഷൻ ചെയ്യേണ്ടതും അലോട്ട്‌മെന്റ് രീതികൾ എന്തൊക്കെയാണ് എന്ന് തുടങ്ങി എൻട്രൻസ് ഓൺലൈൻ ഓപ്ഷൻ സംബന്ധമായ മുഴുവൻ കാര്യങ്ങളെയും ഉൾപ്പെടുത്തിക്കൊണ്ട് KEAM 2021 Online Option Registration പരിപാടി ഇന്ന് രാവിലെ ഏഴിനും രാത്രി ഒമ്പതിനും സംപ്രേഷണം ചെയ്യും. പരിപാടി ഓഫ്‌ലൈനായി http://youtube.com/itsvicters ൽ ലഭ്യമാകും.

0 Comments

Related News