വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷഫലം, സ്‌പോട് അഡ്മിഷൻ, സീറ്റൊഴിവ്: ഇന്നത്തെ 11 എംജി വാർത്തകൾബിരുദ പരീക്ഷകൾ നടത്തി കാലതാമസമില്ലാതെ ഫലങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിക്കാൻ ഒരുങ്ങി കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലകോച്ച് നിയമനം, പരീക്ഷാവിവരങ്ങൾ: ഇന്നത്തെ കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾസ്കൂളുകൾക്ക് ആശ്വസിക്കാം: ബോണ്ട് സർവീസ് നിരക്കുകൾ വെട്ടിക്കുറച്ചുNEET-UG ഫലം ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ എൻടിഎക്ക് സുപ്രീംകോടതിയുടെ നിർദേശംലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, പാസ് കൗണ്ടർ/ ഡാറ്റാ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ, ക്ലീനിങ് സ്റ്റാഫ്തണ്ണീർത്തട അതോറിറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനംപാർലമെന്ററി പ്രാക്ടീസ് സ്റ്റഡീസ് പരീക്ഷ നവംബർ 13ന്യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജിൽ ഗസ്റ്റ് അധ്യാപക നിയമനംവിദ്യാർത്ഥികളുടെ വക ഹാന്റ് വാഷ്: അഭിനന്ദനവുമായി മന്ത്രി
[wpseo_breadcrumb]

എംസിഎ, എംടെക് പരീക്ഷാഫലങ്ങള്‍: കേരള സാങ്കേതിക സര്‍വകലാശാല വാർത്തകൾ

Published on : October 01 - 2021 | 10:14 am

തിരുവനന്തപുരം: കേരള സാങ്കേതിക സർവകലാശാലഎം.ടെക്, എംസിഎ പരീക്ഷാഫലങ്ങള്‍ പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു. ആറാം സെമസ്റ്റർ എംസിഎയുടെയും നാലാം സെമസ്റ്റർ എം.ടെക്കിന്റെയും സപ്ലിമെന്ററി പരീക്ഷ ഫലങ്ങളാണ് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്. പരീക്ഷാഫലം യൂസർ ലോഗിനുകളിൽ ലഭ്യമാണ്.
ബി ആർക് രണ്ടാം സെമസ്റ്ററിന്റെ റഗുലർ, സപ്ലിമെന്ററി പരീക്ഷകൾക്ക് വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ഒക്ടോബർ 2 വരെ രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാം.

0 Comments

Related News