വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
NEET-UG ഫലം ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ എൻടിഎക്ക് സുപ്രീംകോടതിയുടെ നിർദേശംലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, പാസ് കൗണ്ടർ/ ഡാറ്റാ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ, ക്ലീനിങ് സ്റ്റാഫ്തണ്ണീർത്തട അതോറിറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനംപാർലമെന്ററി പ്രാക്ടീസ് സ്റ്റഡീസ് പരീക്ഷ നവംബർ 13ന്യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജിൽ ഗസ്റ്റ് അധ്യാപക നിയമനംവിദ്യാർത്ഥികളുടെ വക ഹാന്റ് വാഷ്: അഭിനന്ദനവുമായി മന്ത്രിഎം.എസ്.സി വുഡ് സയൻസ് ആൻഡ് ടെക്നോളജി: സീറ്റ് ഒഴിവ്ബിരുദ പ്രവേശനം: രണ്ടാം സപ്ലിമെൻ്ററി അലോട്ട്മെൻ്റ്സീറ്റ്‌ ഒഴിവുകൾ, പരീക്ഷ ടൈം ടേബിൾ: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾമൂല്യനിര്‍ണയ ക്യാമ്പ്, പരീക്ഷ വിവരങ്ങൾ: ഇന്നത്തെ കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാല വാർത്തകൾ
[wpseo_breadcrumb]

എം.ടെക് സ്‌പോൺസേഡ് സീറ്റ്: ഐഎച്ച്ആർഡി കോളജുകളിൽ ഒഴിവ്

Published on : September 30 - 2021 | 9:06 am

തിരുവനന്തപുരം: കേരള സർക്കാർ സ്ഥാപനമായ ഐഎച്ച്ആർഡിയുടെ കീഴിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന വിവിധ കോളജുകളിൽ എം. ടെക് സ്പോൺസേഡ് സീറ്റ് ഒഴിവുകൾ. മോഡൽ എൻജിനിയറിങ് കോളജ്, എറണാകുളം, കോളജ് ഓഫ് എൻജിനിയറിങ്, ചെങ്ങന്നൂർ, കോളജ് ഓഫ് എൻജിനിയറിങ്, കരുനാഗപ്പള്ളി, കോളജ് ഓഫ് എൻജിനിയറിങ്, ചേർത്തല, കോളജ് ഓഫ് എൻജിനിയറിങ്, കല്ലുപ്പാറ എന്നിവിടങ്ങളിൽ എം.ടെക് കോഴ്‌സുകളിലെ (2021-22) സ്‌പോൺസേഡ് സീറ്റിലെ പ്രവേശനത്തിനുള്ള അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു.

അപേക്ഷ http://ihrd.kerala.gov.in/mtech എന്ന വെബ്‌സൈറ്റ് അല്ലെങ്കിൽ മേൽ പറഞ്ഞ കോളജുകളുടെ വെബ്‌സൈറ്റ് വഴി (പ്രോസ്‌പെക്ടസ് പ്രകാരമുള്ള) ഓൺലൈനായി ഒക്‌ടോബർ ആറിന് വൈകിട്ട് നാല് വരെ സമർപ്പിക്കാം. ഓരോ കോളജിലേയും പ്രവേശനത്തിന് പ്രത്യേകം അപേക്ഷകൾ സമർപ്പിക്കണം. ഓൺലൈനായി സമർപ്പിച്ച അപേക്ഷയുടെ പ്രിന്റ് ഔട്ട്, നിർദ്ദിഷ്ട അനുബന്ധങ്ങളും, 600 (എസ്.സി/എസ്.ടിക്ക് 300 രൂപ) രൂപയുടെ രജിസ്‌ട്രേഷൻ ഫീസ് ഓൺലൈനായി ഒക്‌ടോബർ എട്ടിന് വൈകുന്നേരം നാലിന് മുമ്പ് പ്രവേശനം ആഗ്രഹിക്കുന്ന കോളജിൽ ലഭ്യമാക്കണം. വിശദവിവരങ്ങൾ http://ihrd.ac.in ൽ ലഭ്യമാണ്.

0 Comments

Related NewsRelated News