വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷഫലം, സ്‌പോട് അഡ്മിഷൻ, സീറ്റൊഴിവ്: ഇന്നത്തെ 11 എംജി വാർത്തകൾബിരുദ പരീക്ഷകൾ നടത്തി കാലതാമസമില്ലാതെ ഫലങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിക്കാൻ ഒരുങ്ങി കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലകോച്ച് നിയമനം, പരീക്ഷാവിവരങ്ങൾ: ഇന്നത്തെ കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾസ്കൂളുകൾക്ക് ആശ്വസിക്കാം: ബോണ്ട് സർവീസ് നിരക്കുകൾ വെട്ടിക്കുറച്ചുNEET-UG ഫലം ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ എൻടിഎക്ക് സുപ്രീംകോടതിയുടെ നിർദേശംലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, പാസ് കൗണ്ടർ/ ഡാറ്റാ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ, ക്ലീനിങ് സ്റ്റാഫ്തണ്ണീർത്തട അതോറിറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനംപാർലമെന്ററി പ്രാക്ടീസ് സ്റ്റഡീസ് പരീക്ഷ നവംബർ 13ന്യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജിൽ ഗസ്റ്റ് അധ്യാപക നിയമനംവിദ്യാർത്ഥികളുടെ വക ഹാന്റ് വാഷ്: അഭിനന്ദനവുമായി മന്ത്രി
[wpseo_breadcrumb]

ഹർത്താൽ ദിനത്തിൽ മാറ്റിവച്ച എംജി പരീക്ഷകൾ ഈ തിയതികളിൽ

Published on : September 28 - 2021 | 3:59 pm

കോട്ടയം: മഹാത്മാഗാന്ധി സർവകലാശാല സെപ്തംബർ 27ന് നടത്താൻ നിശ്ചയിച്ചിരുന്ന നാലാം സെമസ്റ്റർ സി.ബി.സി.എസ്.എസ് ബിരുദ പരീക്ഷകൾ ( 2013 – 2016 അഡ്മിഷൻ – റീ അപ്പിയറൻസ്), ഒന്നാം വർഷ എം.എസ്.സി മെഡിക്കൽ മൈക്രോബയോളജി (2016 മുതലുള്ള അഡ്മിഷൻ – റഗുലർ/ സപ്ലിമെൻറി) പരീക്ഷ, രണ്ടാം സെമസ്റ്റർ എം.എസ്.സി മെഡിക്കൽ ബയോകെമിസ്ട്രി (2016 മുതലുള്ള അസ്മിഷൻ – റഗുലർ/സപ്ലിമെൻ്ററി) പരീക്ഷ എന്നിവ സെപ്തംബർ 29നും എട്ടാം സെമസ്റ്റർ ബി.ടെക് – സി.പി.എ.എസ് (2017 അഡ്മിഷൻ – റഗുലർ/ 2017 ന് മുൻപുള്ള അഡ്മിഷൻ – സപ്ലിമെൻ്ററി) പരീക്ഷ ഒക്ടോബർ 4 നും രണ്ടാം സെമസ്റ്റർ എം.ടെക് (അദാലത്ത് സ്പെഷ്യൽ മേഴ്സി ചാൻസ്)പരീക്ഷ ഒക്ടോബർ 11നും മൂന്നാം സെമസ്റ്റർ ബി.എ./ബി.കോം – സി.ബി.സി.എസ്.എസ് (2017 നു മുൻപുള്ള അഡ്മിഷൻ – സപ്ലിമെൻ്ററി, 2012, 2013 അഡ്മിഷൻ – മേഴ്സി ചാൻസ് – പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷൻ) പരീക്ഷകൾ ഒക്ടോബർ 27നും നടക്കും. വിശദ വിവരങ്ങൾ സർവകലാശാല വെബ് സൈറ്റിൽ. പരീക്ഷാ കേന്ദ്രങ്ങൾക്കും സമയത്തിനും മാറ്റമില്ല.

0 Comments

Related News