വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
സെറ്റ് പരീക്ഷ: അപേക്ഷാതീയതി നീട്ടിപരീക്ഷഫലം, സ്‌പോട് അഡ്മിഷൻ, സീറ്റൊഴിവ്: ഇന്നത്തെ 11 എംജി വാർത്തകൾബിരുദ പരീക്ഷകൾ നടത്തി കാലതാമസമില്ലാതെ ഫലങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിക്കാൻ ഒരുങ്ങി കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലകോച്ച് നിയമനം, പരീക്ഷാവിവരങ്ങൾ: ഇന്നത്തെ കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾസ്കൂളുകൾക്ക് ആശ്വസിക്കാം: ബോണ്ട് സർവീസ് നിരക്കുകൾ വെട്ടിക്കുറച്ചുNEET-UG ഫലം ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ എൻടിഎക്ക് സുപ്രീംകോടതിയുടെ നിർദേശംലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, പാസ് കൗണ്ടർ/ ഡാറ്റാ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ, ക്ലീനിങ് സ്റ്റാഫ്തണ്ണീർത്തട അതോറിറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനംപാർലമെന്ററി പ്രാക്ടീസ് സ്റ്റഡീസ് പരീക്ഷ നവംബർ 13ന്യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജിൽ ഗസ്റ്റ് അധ്യാപക നിയമനം
[wpseo_breadcrumb]

ബി.എസ്‌.സി. ഇന്‍ഫര്‍മേഷന്‍ ടെക്‌നോളജി: അപേക്ഷ 30വരെ

Published on : September 27 - 2021 | 6:08 pm

തൃശ്ശൂര്‍: കാലിക്കറ്റ് സര്‍വകലാശാലയുടെ തൃശ്ശൂര്‍ അരണാട്ടുകരയിലുള്ള ഡോ. ജോണ്‍ മത്തായി സെന്ററില്‍ ഈ അധ്യയനവര്‍ഷം തുടങ്ങുന്ന ബി.എസ്‌.സി. ഇന്‍ഫര്‍മേഷന്‍ ടെക്‌നോളജി കോഴ്സിന് സെപ്റ്റംബര്‍ 30 വരെ അപേക്ഷിക്കാം. പ്ലസ്ടുവിന് മാത്‍സ് ഒരു വിഷയമായി പഠിച്ച് 50 ശതമാനത്തില്‍ കുറയാത്ത മാര്‍ക്കോടെ ജയിച്ചവര്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാനാകും. സ്വാശ്രയ മേഖലയിലെ കോഴ്‌സില്‍ ചേരുന്ന എസ്.സി., എസ്.ടി., ഒ.ഇ.സി. വിഭാഗത്തില്‍ ഉള്‍പ്പെട്ടവര്‍ക്ക് സ്റ്റൈപ്പന്റും അര്‍ഹമായ ഫീസിളവും ലഭിക്കും.
കാലിക്കറ്റ് സര്‍വകലാശാലയുടെ ബിരുദ പ്രവേശനത്തിനുള്ള കാപ് ഐ.ഡി. ഉള്ളവര്‍ക്കും ഇല്ലാത്തവര്‍ക്കും അപേക്ഷ നല്‍കാം. സ്വന്തമായി തയ്യാറാക്കിയ അപേക്ഷ അസല്‍ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റുകളുടെ പകര്‍പ്പ് സഹിതം കോളേജ് ഓഫീസില്‍ നേരിട്ടോ തപാലിലോ ഇ-മെയിലിലോ സമര്‍പ്പിക്കാം. വിലാസം: അസോ. കോ-ഓര്‍ഡിനേറ്റര്‍, സി.സി.എസ്.ഐ.ടി., ഡോ. ജോണ്‍ മത്തായി സെന്റര്‍, അരണാട്ടുകര പി.ഒ., തൃശ്ശൂര്‍-680618. ഇ-മെയില്‍: [email protected] ഫോണ്‍: 9745644425, 9946623509, 8089099980.

0 Comments

Related News