പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

ബി.എസ്.സി. നഴ്‌സിങ്; പിജിഐഎംആറില്‍ ജൂണ്‍ 24വരെ സമയം

Jun 27, 2021 at 4:59 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം: ചണ്ഡീഗഡിലെ പോസ്റ്റ് ഗ്രാജ്വേറ്റ് ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മെഡിക്കൽ എജ്യുക്കേഷൻ ആൻഡ് റിസർച്ചിൽ വിവിധ നഴ്സിങ് കോഴ്സുകൾക്ക് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. ബി.എസ്.സി. നഴ്സിങ്, പോസ്റ്റ് ബേസിക് നഴ്സിങ് എന്നി കോഴ്സുകളിലേക്കാണ് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചത്. 4വർഷത്തെ കോഴ്സിലേക്ക് പെൺകുട്ടികൾക്കു മാത്രമാണ് പ്രവേശനം.

\"\"

2വർഷം ദൈർഘ്യമുള്ള ബി.എസ്.സി. പോസ്റ്റ് ബേസിക് നഴ്സിങ്ങിന് ആൺകുട്ടികൾക്കും അപേക്ഷിക്കാം. 50 ശതമാനം മാർക്കോടെ ഫിസിക്സ്, കെമിസ്ട്രി, ബയോളജി, ഇംഗ്ലീഷ് എന്നീ വിഷയങ്ങളിൽ പ്ലസ്ടു അല്ലെങ്കിൽ തതുല്യ പരീക്ഷ ജയിച്ചിരിക്കണം.

\"\"

ഫലം കാത്തിരിക്കുന്നവർക്കും അപേക്ഷിക്കാം. 2വർഷത്തെ ബി.എസ്.സി. നഴ്സിങ് (പോസ്റ്റ് ബേസിക്) പ്രവേശനത്തിന് പ്ലസ്ടു അല്ലെങ്കിൽ തതുല്യ പരീക്ഷയിൽ 50 ശതമാനം മാർക്ക് നേടിയവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. പുരുഷന്മാർക്ക് അധിക വ്യവസ്ഥയുണ്ട്. ഉയർന്ന പ്രായം 45 വയസ്സ്. 1.9.1976നോ ശേഷമോ ജനിച്ചവരാവണം.
ജൂലായ് 31ന് നടത്തുന്ന ഓൺലൈൻ ടെസ്റ്റ്‌ വഴിയാണ് പ്രവേശനം.

\"\"

ENGLISH PLUS https://wa.me/+919895374159


അപേക്ഷകൾ www.pgimer.edu.in വഴി ജൂൺ 24നകം സമർപ്പിക്കണം. പ്രതിവർഷം 250 രൂപയാണ് ട്യൂഷൻ ഫീസ്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് www.pgimer.edu.in വെബ്സൈറ്റ് സന്ദർശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News