പ്രധാന വാർത്തകൾ
ബാറ്ററികളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ അടക്കയുടെ തൊലിയിൽ നിന്ന് നാനോ സംയുക്തങ്ങൾ വേർതിരിച്ച് കണ്ണൂർ സർവകലാശാലകണ്ണൂർ സർവകലാശാല പ്രായോഗിക പരീക്ഷകൾ, പുനർമൂല്യനിർണയ ഫലംസര്‍വകലാശാലാ രജിസ്ട്രാര്‍ നിയമനം; ഡിസംബര്‍ 15വരെകേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടിപരീക്ഷ അപേക്ഷ, പരീക്ഷാഫലം, പ്രാക്ടിക്കൽ, പി.എസ്.സി. പരിശീലനം: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾപുതിയ 12 കോഴ്സുകള്‍ക്കു കൂടി പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷന്‍: അപേക്ഷ 15വരെഫാർമസി, ഹെൽത്ത് ഇൻസ്‌പെക്ടർ മറ്റ് പാരാമെഡിക്കൽ കോഴ്സുകൾ: സ്‌പോട്ട് അലോട്ട്‌മെന്റ് ഡിസംബർ 7ന്കേരള ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടൂറിസം ആൻഡ് ട്രാവൽ സ്റ്റഡീസിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി, അക്കാദമിക് അസിസ്റ്റന്റ് നിയമനംഭിന്നശേഷിക്കാർക്ക് സൗജന്യമായി ഡാറ്റാ എൻട്രി ആൻഡ് ഓഫീസ് ഓട്ടോമേഷൻ കോഴ്സ്പിജി ആയുർവേദ പ്രവേശനം: മൂന്നാംഘട്ട കേന്ദ്രീകൃത അലോട്ട്മെന്റ്

കേരള ചിക്കനില്‍ കരാർ നിയമനം: അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു

Jan 20, 2021 at 11:00 am

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം: കുടുംബശ്രീ ബ്രോയിലർ ഫാർമേഴ്സ് പ്രൊഡ്യൂസേഴ്സ് കമ്പനിയുടെ കേരള ചിക്കൻ പദ്ധതിയിൽ ഒഴിവുള്ള തസ്തികകളിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. ആകെയുള്ള 113 ഒഴിവുകളിലേക്കാണ് നിയമനം. മാർക്കറ്റിങ് എക്സിക്യുട്ടീവ്,ഫാം സൂപ്പർവൈസർ,ലിഫ്റ്റിങ് സൂപ്പർവൈസർ എന്നീ തസ്തികളിലേക്കായി ഒരു വർഷത്തെ കരാർ നിയമനമാണ്. അപേക്ഷകർക്ക് വിവിധ ജില്ലകളിലായാണ് അവസരം.

മാർക്കറ്റിങ് എക്സിക്യുട്ടീവ് ഒഴിവുകളിലേക്ക് ബിരുദവും രണ്ടുവർഷത്തെ പ്രവൃത്തിപരിചയമുള്ളവരിൽ നിന്നാണ് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചിട്ടുള്ളത്. അപേക്ഷകർക്ക് എം.ബി.എ. അഭിലഷണീയം. 70 ഒഴിവുകളിലേക്കാണ് നിയമനം.

ഫാം സൂപ്പർവൈസർ തസ്തികകളിലെ നിയമനത്തിന് പൗൾട്രി പ്രൊഡക്ഷൻ ആൻഡ് ബിസിനസ് മാനേജ്മെന്റിൽ ബിരുദവും രണ്ടുവർഷത്തെ പ്രവൃത്തിപരിചയവും അല്ലെങ്കിൽ പൗൾട്രി പ്രൊഡക്ഷനിൽ ഡിപ്ലോമയും മൂന്നുവർഷത്തെ പ്രവൃത്തിപരിചയവും ഉള്ളവരിൽ നിന്നാണ് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചിട്ടുള്ളത്. കംപ്യൂട്ടർ പരിജ്ഞാനവും സ്വന്തമായി വാഹനവും ഡ്രൈവിങ് ലൈസൻസുമുള്ളവർക്കാണ് അവസരം. 14 ഒഴിവുകളിലേക്കാണ് നിയമനം.

ലിഫ്റ്റിങ് സൂപ്പർവൈസർ തസ്തികയിലേക്ക് പ്ലസ്ടു യോഗ്യതയുള്ളവരിൽ നിന്നാണ് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചിട്ടുള്ളത്. 28 ഒഴിവുകളിലേക്കാണ് നിയമനം.

\"\"

Follow us on

Related News