പ്രധാന വാർത്തകൾ
സംസ്ഥാനത്ത് നാളെ എസ്എഫ്ഐയുടെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്പ്രിസൺ ഓഫീസർ, കോൺഫിഡൻഷ്യൽ അസിസ്റ്റൻ്റ്: പിഎസ്‌സി ചുരുക്കപ്പട്ടിക ഉടൻപഞ്ചായത്ത് സെക്രട്ടറി, സബ് ഇൻസ്പെക്ടർ തുടങ്ങി വിവിധ വിഭാഗങ്ങളിലെ നിയമനത്തിനുള്ള വിജ്ഞാപനം 29ന്: തസ്തികകൾ അറിയാംപിജി ഡിപ്ലോമ ഇൻ സൈക്കോളജിക്കൽ കൗൺസിലിങ് പ്രവേശനം, പ്രാക്ടിക്കൽ പരീക്ഷകൾ: കേരള സർവകലാശാല വാർത്തകൾകാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല പരീക്ഷാഫലങ്ങൾ, പ്രാക്ടിക്കല്‍ പരീക്ഷഎംജി സർവകലാശാല പരീക്ഷാ സമയത്തിൽ മാറ്റം, മറ്റു പരീക്ഷാ വിവരങ്ങൾ, പ്രഫഷണല്‍ ട്രെയിനിങ്സംസ്കൃത സർവകലാശാല ബിഎ റീഅപ്പിയറൻസ് പരീക്ഷകൾ, ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി നിയമനംകണ്ണൂർ സർവകലാശാല പരീക്ഷാഫലം, ടൈംടേബിൾഎംപ്ലോയബിലിറ്റി എൻഹാൻസ്മെന്റ് പ്രോഗ്രാം: അപേക്ഷ ഡിസംബർ 15വരെഅഡ്വാൻസ്ഡ് ഡിപ്ലോമ ഇൻ ജോഗ്രഫിക് ഇൻഫർമേഷൻ സിസ്റ്റം, അഡ്വാൻസ്ഡ് ഡിപ്ലോമ ഇൻ ബിൽഡിങ് ഇൻഫർമേഷൻ മോഡലിങ്: അപേക്ഷ 26വരെ

ഉന്നതവിദ്യാഭ്യാസരംഗത്ത് 60 വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് സ്കോളർഷിപ്പ് നൽകി വടക്കേക്കര സർവീസ് സഹകരണ ബാങ്ക്

Dec 26, 2020 at 1:48 pm

Follow us on

പറവൂർ: വടക്കേക്കര സർവീസ് സഹകരണ ബാങ്ക് നടപ്പാക്കുന്ന \’വിദ്യാമിത്രം\’ വിദ്യാഭ്യാസ സ്കോളർഷിപ്പ് ഈ വർഷം നേടിയത് 60 വിദ്യാർത്ഥികൾ. പ്രഫഷണൽ കോളജുകളിൽ മെറിറ്റിൽ പ്രവേശനം നേടുന്നവർക്കാണ് സ്കോളർഷിപ്പ് നൽകിയത്. ബാങ്ക് അംഗങ്ങളുടെ മക്കൾക്കാണ് അപേക്ഷിക്കാനുള്ള അവസരം.
എംബിബിഎസ് വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് 50000 രൂപ (അഞ്ച് പ്രതിവർഷ തവണകളായി),
ബിഡിഎസ് വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് 40000 രൂപ (നാല് പ്രതിവർഷ തവണകളായി), ബിഎഎംഎസ് / ബിഎച്ച്എംഎസ്
വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് 30000 രൂപ (നാല് പ്രതിവർഷ തവണകളായി) ബി.എസ്.സി വെറ്റിനറി സയൻസ് വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് 18000 രൂപ (മൂന്ന് പ്രതിവർഷ തവണകളായി), ബി.ടെക്/ബി.ആർക്ക്/ബി.എസ്.സി. അഗ്രി/ബി.എസ്.സി നേഴ്സിംഗ്/ബി.ഫാം വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് 20000 രൂപ (4 പ്രതിവർഷ തവണകളായി) എൽഎൽബി വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് 15000 രൂപ (മൂന്ന് പ്രതിവർഷ തവണകളായി) നൽകുന്നു. ഈ വർഷം അറുപത് വിദ്യാർത്ഥികൾ അവാർഡ് ഏറ്റുവാങ്ങി. ബാങ്ക് ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ നടന്ന ചടങ്ങിൽ കേരള ബാങ്കിൻ്റെ പ്രഥമ പ്രസിഡൻ്റ് ഗോപി കോട്ടമുറിക്കൽ സ്കോളർഷിപ്പ് വിതരണോദ്ഘാടനം നിർവഹിച്ചു. ബാങ്ക് പ്രസിഡൻറ് എ.ബി.മനോജ്
മുൻ ജില്ലാ സഹകരണ ബാങ്ക് ഡയറക്ടർ ബോർഡ് അംഗം ടി.ആർ.ബോസ്, എം.വി. ജോസ് മാസ്റ്റർ, ഭരണ സമിതി അംഗങ്ങൾ ജീവനക്കാർ, സഹകാരികൾ തുടങ്ങിയവർ പ്രസംഗിച്ചു.

\"\"
\"\"

Follow us on

Related News