പ്രധാന വാർത്തകൾ
സംസ്ഥാനത്ത് നാളെ എസ്എഫ്ഐയുടെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്പ്രിസൺ ഓഫീസർ, കോൺഫിഡൻഷ്യൽ അസിസ്റ്റൻ്റ്: പിഎസ്‌സി ചുരുക്കപ്പട്ടിക ഉടൻപഞ്ചായത്ത് സെക്രട്ടറി, സബ് ഇൻസ്പെക്ടർ തുടങ്ങി വിവിധ വിഭാഗങ്ങളിലെ നിയമനത്തിനുള്ള വിജ്ഞാപനം 29ന്: തസ്തികകൾ അറിയാംപിജി ഡിപ്ലോമ ഇൻ സൈക്കോളജിക്കൽ കൗൺസിലിങ് പ്രവേശനം, പ്രാക്ടിക്കൽ പരീക്ഷകൾ: കേരള സർവകലാശാല വാർത്തകൾകാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല പരീക്ഷാഫലങ്ങൾ, പ്രാക്ടിക്കല്‍ പരീക്ഷഎംജി സർവകലാശാല പരീക്ഷാ സമയത്തിൽ മാറ്റം, മറ്റു പരീക്ഷാ വിവരങ്ങൾ, പ്രഫഷണല്‍ ട്രെയിനിങ്സംസ്കൃത സർവകലാശാല ബിഎ റീഅപ്പിയറൻസ് പരീക്ഷകൾ, ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി നിയമനംകണ്ണൂർ സർവകലാശാല പരീക്ഷാഫലം, ടൈംടേബിൾഎംപ്ലോയബിലിറ്റി എൻഹാൻസ്മെന്റ് പ്രോഗ്രാം: അപേക്ഷ ഡിസംബർ 15വരെഅഡ്വാൻസ്ഡ് ഡിപ്ലോമ ഇൻ ജോഗ്രഫിക് ഇൻഫർമേഷൻ സിസ്റ്റം, അഡ്വാൻസ്ഡ് ഡിപ്ലോമ ഇൻ ബിൽഡിങ് ഇൻഫർമേഷൻ മോഡലിങ്: അപേക്ഷ 26വരെ

സർട്ടിഫിക്കറ്റുകളിലെ തെറ്റ് തിരുത്തൽ: ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം

Oct 17, 2020 at 9:48 am

Follow us on

\"\"

തിരുവനന്തപുരം: എസ്.എസ്.എൽ.സി, ടി.എച്ച്.എസ്.എൽ.സി, എ.എച്ച്.എസ്.എൽ.സി മുതലായ സർട്ടിഫിക്കറ്റുകളിലെ തെറ്റുകൾ തിരുത്താൻ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് അവസരം. സ്കൂൾ മേധാവിയുടെ ശുപാർശയോടുകൂടിയ നിർദിഷ്ട ഫോറത്തിലുള്ള അപേക്ഷകളാണ് തിരുത്തലുകൾക്കായി പരിഗണിക്കുക. അപേക്ഷാഫോറം പരീക്ഷാഭവന്റെ ഔദ്യോഗിക വെബ്‌സൈറ്റിൽ നിന്നും ലഭിക്കും. ഓരോ സർട്ടിഫിക്കറ്റിലെയും തിരുത്തലുകൾക്ക് പ്രത്യേകം അപേക്ഷകൾ നൽകണം. അപേക്ഷയോടൊപ്പം ജനനസർട്ടിഫിക്കറ്റിന്റെ അസ്സലും രേഖപ്പെടുത്തിയ പകർപ്പും ഹാജരാക്കണം. അഡ്മിഷൻ രജിസ്റ്ററിന്റെ സാക്ഷ്യപെടുത്തിയ പകർപ്പ്/ റവന്യൂ അധികാരിയുടെ സാക്ഷ്യപത്രം പ്രധാനാധ്യാപകന്റെ റിപ്പോർട്ടിനോടൊപ്പം നൽകേണ്ടതാണ്. അസ്സൽ സർട്ടിഫിക്കറ്റിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ രക്ഷിതാക്കളുടെ പേരിൽ തിരുത്തലുകൾ ആവശ്യമെങ്കിൽ തിരുത്തി നൽകും.

ഇതിനായി അപേക്ഷയോടൊപ്പം വില്ലേജ് ഓഫീസറുടെ one and the same സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കൂടി ഉൾപ്പെടുത്തണം. മേൽവിലാസത്തിൽ തിരുത്തലുകൾ വേണ്ടവർ അപേക്ഷയോടൊപ്പം റസിഡൻഷ്യൽ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് നൽകണം. തിരുത്തലിനായി ലഭിക്കുന്ന അപേക്ഷകളും അനുബന്ധരേഖകളും പ്രധാനാധ്യാപകൻ കൃത്യമായി പരിശോധിക്കേണ്ടതും ശുപാർശ കത്തിനോടൊപ്പം എസ്.എസ്.എൽ.സി സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കൂടി അയച്ചുനൽകേണ്ടതുമാണ്. അഡ്മിഷൻ രജിസ്റ്ററിന്റെ എക്സ്ട്രക്ട് സ്വീകരിക്കില്ല. ഓരോ സർട്ടിഫിക്കറ്റിനും 30 രൂപ 0202-01-102-92 other receipts എന്ന ശീർഷകത്തിൽ ചലനായി നൽകണം. തിരുത്തലുകൾ ജനനസർട്ടിഫിക്കറ്റിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ നടത്തുമ്പോൾ മറ്റ് തിരുത്തലുകൾ ഇല്ലായെന്ന് പ്രധാനാധ്യാപകൻ ഉറപ്പുവരുത്തണമെന്നും പരീക്ഷാഭവൻ ജോയിന്റ് കമ്മീഷണർ അറിയിച്ചു.

Follow us on

Related News

അക്ഷരം കൂട്ടി വായിക്കാൻ കഴിയാത്ത വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് പോലും എ പ്ലസ് ലഭിക്കുന്നതായി പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടർ

അക്ഷരം കൂട്ടി വായിക്കാൻ കഴിയാത്ത വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് പോലും എ പ്ലസ് ലഭിക്കുന്നതായി പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടർ

തിരുവനന്തപുരം:കേരളത്തിലെ പൊതുവിദ്യാഭ്യാസരംഗത്തെ വാരിക്കോരിയുള്ള മാർക്ക് വിതരണത്തെ അതിരൂക്ഷമായി...

കേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി

കേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി

തൃശ്ശൂർ: കേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് ആളുകൾ...