പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

നിതിൻ ശങ്കരന് മുഖ്യമന്ത്രി ഉറപ്പുനൽകി: എൽപി അടക്കം എല്ലാ ക്ലാസ്മുറികളും സ്മാർട്ട് ആകും

Oct 13, 2020 at 10:26 am

Follow us on

\"\"

തിരുവനന്തപുരം: വരും വർഷങ്ങളിൽ എൽപി ക്ലാസ്സുകൾ അടക്കം എല്ലാ ക്ലാസ്മുറികളും സ്കൂളുകളും ഹൈടെക് അകുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി. ഹൈടെക് ക്ലാസ്സുകളുടെ ഓൺലൈൻ ഉദ്ഘാടന പരിപാടിക്ക് ശേഷം നടന്ന സംവാദ പരിപാടിയിൽ നാലാം ക്ലാസുകാരന്റെ ചോദ്യത്തിന് മറുപടി പറയുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം.
തിരുവനന്തപുരം ശിശു വിഹാർ യു.പി സ്കൂളിലെ നാലാം ക്ലാസുകാരനായ നിതിൻ ശങ്കരനാണ് മുഖ്യമന്ത്രിയോട് ചോദ്യം ചോദിച്ചത്. \’ഏട്ടന്റമാരുടെ ക്ലാസ്സ്മുറികൾ ഹൈടെക് ആക്കിയതുപോലെ എന്നാ ഞങ്ങടെ ക്ലാസ്മുറി ഹൈടെക് ആക്കുക മുഖ്യമന്ത്രി അപ്പൂപ്പാ..എന്നായിരുന്നു ശങ്കരന്റെ ചോദ്യം. ആകാംഷ നിറഞ്ഞ കുട്ടിയുടെ ചോദ്യത്തിന് കൗതുകത്തോടെയും ആശ്ചര്യത്തോടെയുമാണ് മുഖ്യമന്ത്രി മറുപടി നൽകിയത്.
സംസ്ഥാനത്തെ പൊതുവിദ്യാലയങ്ങളിൽ ഹൈടെക് സ്കൂൾ-ഹൈടെക് ലാബ് പൂർത്തീകരണ പ്രഖ്യാപനമായിരുന്നു കഴിഞ്ഞദിവസം നടന്നത്. അതിന് ശേഷം വിദ്യാർത്ഥികളെയും അധ്യാപകരെയും ഉൾപ്പെടുത്തി വിപുലമായ സംവാദ പരിപാടിയും സംഘടിപ്പിച്ചിരുന്നു.

\"\"

Follow us on

Related News